Mtamkie X wako neno lolote hapa

Mtamkie X wako neno lolote hapa

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Posts
3,517
Reaction score
9,456
Huu ni uzi maalumu kabisaa[emoji16][emoji16]
wa kumtamkia X wako neno lolote

Wewe funguka tu, mtumie salamu huko alipo..

Itapendeza pia kama utagusia kasababu kalikofanya mpaka mtengane...huenda ambao hawajatengana watajifunza jambo..[emoji4][emoji4]
 
Pamoja na kuwa mchepuko wa njemba ile tena yenye mke na watoto wawili ex wangu wewe bado nakupenda sana. Utamu uliokuwa unanipa sijawahi kuupata kwa mwingine and overall you are a good human being and a true friend. Naamini tutarudiana tu. Mungu Aendelee kukubariki na kukulinda best [emoji7][emoji7][emoji7]
 
Huu ni uzi maalumu kabisaa[emoji16][emoji16]
wa kumtamkia X wako neno lolote

Wewe funguka tu, mtumie salamu huko alipo..

Itapendeza pia kama utagusia kasababu kalikofanya mpaka mtengane...huenda ambao hawajatengana watajifunza jambo..[emoji4][emoji4]
Ungeanza wewe kwanza boss[emoji3]
 
Namtakia kila la kheri azidi kuwa na maisha mazuri jamaa mmoja hivi mkenya na mapesa yake alininyng'anya mwanamke mzuri na mrembo sana kamhonga brevis number D na duka la nguo[emoji119]
Pesa haijawahi kumwacha mwanamke salama..[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Ila Mungu akufanyie wepesi...utapata anayeendana na hali yako....[emoji28][emoji28]
 
Huu ni uzi maalumu kabisaa[emoji16][emoji16]
wa kumtamkia X wako neno lolote

Wewe funguka tu, mtumie salamu huko alipo..

Itapendeza pia kama utagusia kasababu kalikofanya mpaka mtengane...huenda ambao hawajatengana watajifunza jambo..[emoji4][emoji4]
Aisee.., bado nampenda sana...she was my first love and no one to replace her...
 
Back
Top Bottom