G geophysics JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 904 Reaction score 167 Jun 22, 2011 #1 Concord wanakuja na kitu kipya... Kwa dege hili Dar es salaam dubai au dar Heathrow International Airport si zaidi ya dakika arobaini na tano: Source Race to be first with 'son of supersonic' - CNN.com
Concord wanakuja na kitu kipya... Kwa dege hili Dar es salaam dubai au dar Heathrow International Airport si zaidi ya dakika arobaini na tano: Source Race to be first with 'son of supersonic' - CNN.com
Chamoto Platinum Member Joined Dec 7, 2007 Posts 9,883 Reaction score 22,309 Jun 22, 2011 #2 here is a catch: The plane is not due to take-off until 2050. Click to expand... So about 40 years from now? Nice drawing by the way.
here is a catch: The plane is not due to take-off until 2050. Click to expand... So about 40 years from now? Nice drawing by the way.
afrodenzi Platinum Member Joined Nov 1, 2010 Posts 18,153 Reaction score 9,271 Jun 22, 2011 #3 Awesome......
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Jun 22, 2011 #4 Zitakuwa za jeshi maana wakiziruhusu raia na magaidi wazimiliki itakuwa kasheshe maana hata mig itakuwa ngumu kufatilia.
Zitakuwa za jeshi maana wakiziruhusu raia na magaidi wazimiliki itakuwa kasheshe maana hata mig itakuwa ngumu kufatilia.
C cesc Senior Member Joined Nov 25, 2008 Posts 156 Reaction score 4 Jun 22, 2011 #5 Okay...kwa kudra za Mwenyezi Mungu Tutafika
S sawabho JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 5,289 Reaction score 3,127 Jun 22, 2011 #6 Huo mwendo ni hatari tupu.
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Jun 22, 2011 #7 Kwaweli hizo ni hatari kabisa!...Lakini kitakachotisha zaidi ni bei za safari zake!
Utingo JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 10,265 Reaction score 8,100 Jun 22, 2011 #8 afrodenzi said: Awesome...... Click to expand... Madness
Qulfayaqul JF-Expert Member Joined Apr 10, 2008 Posts 480 Reaction score 84 Jun 22, 2011 #9 Sijui kama tuta- afford maana hiyo atc hivi sasa haina hata ndege moja sembuse kumiliki concord?
CAMARADERIE JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 4,419 Reaction score 1,929 Jun 22, 2011 #10 Am glad wameipeleka mbali huko....mkulu hataiwahi aslani....imagine 45 min uko New York huyu jamaa si atakuwa analala huko na kuja kazini asubuhi
Am glad wameipeleka mbali huko....mkulu hataiwahi aslani....imagine 45 min uko New York huyu jamaa si atakuwa analala huko na kuja kazini asubuhi
S sativa saligogo Senior Member Joined Apr 11, 2011 Posts 126 Reaction score 6 Jun 22, 2011 #11 wAAAUH!!! This is Wonderful !!!! GREAT MINDED DISCUSS IDEALS AS A SOURCE OF INVETION!!!
moblaze JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 231 Reaction score 27 Jun 22, 2011 #12 mkuu, kwa uwanja gani wa ndege Tanzania?
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,138 Jun 22, 2011 #13 Mimi sitapanda....iko kama mbu bwana
Egwugu JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 17,558 Reaction score 8,556 Jun 22, 2011 #14 Tutabaki kuziona kwa wenzetu wenye akili zao
G geophysics JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 904 Reaction score 167 Jun 22, 2011 Thread starter #15 Ni kweli kabisa huyu mkulu wetu angekuwa analala New York ... Nimeipenda hii
X-PASTER JF-Expert Member Joined Feb 12, 2007 Posts 11,604 Reaction score 1,858 Jun 22, 2011 #16 Jamaa wanakuja na Solor Powered plane. Solar.Power.Plane
Roulette JF-Expert Member Joined Dec 15, 2010 Posts 5,568 Reaction score 5,388 Jun 23, 2011 #17 X-PASTER said: Jamaa wanakuja na Solor Powered plane. Solar.Power.Plane Click to expand... Hata solar powered cars wameshindwa kuziuza sawa sawa ndio waweze ndege? ndoto hizo bwana!
X-PASTER said: Jamaa wanakuja na Solor Powered plane. Solar.Power.Plane Click to expand... Hata solar powered cars wameshindwa kuziuza sawa sawa ndio waweze ndege? ndoto hizo bwana!
Tai Ngwilizi JF-Expert Member Joined Apr 20, 2010 Posts 781 Reaction score 212 Jun 24, 2011 #18 miaka 40 ijayo, kama hali ya global warming siku hizo itaruhusu...
cheze JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 501 Reaction score 330 Jun 24, 2011 #19 Ain't quite sure about it's noisy,may be we can hear it even when we are 6 feets under...
Chelenje JF-Expert Member Joined Oct 18, 2010 Posts 552 Reaction score 24 Jun 24, 2011 #20 Ufisadi utakuwa umekwisha