Paa
JF-Expert Member
- Jun 12, 2015
- 1,462
- 2,940
Nimejaribu kutumia command prompt kama admin na kuchokonoa kwenye registry lakini nimeshidwa kussolve hili tatizo
Anayeweza kwa njia nyingine, au alternative nyingine inakuaje hapo?
Nataka niweke usalama kwa hio folder lakini kama inavyoonekana katika picha hapo juu, hio option iko dissabled
So wanaTech How to do thid??
Anayeweza kwa njia nyingine, au alternative nyingine inakuaje hapo?
Nataka niweke usalama kwa hio folder lakini kama inavyoonekana katika picha hapo juu, hio option iko dissabled
So wanaTech How to do thid??