Msosi gani unakula/unategemea kula mida hii??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msosi gani unakula/unategemea kula mida hii???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tangopori, May 21, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,601
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Mi ndo nasubiria menyu la kazini leo j3 ugali na maharage, nyama,mboga za majani na matunda kwa pembeni, nikiongezea hapo na kyoda changu cha sprite basi nafeel muruaaaaa.
    Ebu tupe mida unatupia nini?
    .wale wa home,
    .wale wa hotelini
    .wale wa mahindi ya kuchoma mtaani,
    WOTE TWENDE TU ILIMRADI JF NI BURDAAANI TOSHA AND PART OF OUR DAILY LIFE.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu Tangopori we mjeda nini?...,mi ngoja ni muulize la azizi wangu kaniandalia nini eti sweetii Madame B umeniandalia nini mchana huu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa nimeagiza chips roast coz nimeimiss sana
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    natupia wali...kwenye RAMBO...kitu cha mama lishe...
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,678
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    Nimekula kipande cha kiazi kitamu na parachichi,
    kweli nimefurahia sana hii menu ya leo,
    hapa nina ndizi mbivu mbili naona nitaziweka mpaka kesho.

    Enjoy your lunch.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    me ugali na beberu!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nenda kale kwa mkeo
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    beberu wa kuchoma au yupi?
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    choma moja!
     
  10. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    nko cafteria 1 hapa udzm.. napata kitu cha wali njegere, parachichi pembeni na maji ya uhai.!!! U can join ila kwa ela yako..
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    utalishwa pilipili na bamia mpaka uote sugu.. chezea madame B wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    teh!teh!teh!....dah! Mkuu Junior. Cux sikuwezi,pole sana kumbe ulikua upendwi kiasi hicho!mwenzio full malavidavi.....ha,ha,ha, yaani hii lunch tosha maana toka ijumaa nilikua sijapata kucheka kama leo Junior. Cux umefanya siku yangu leo kuwa murua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    husinziagi kweli kula ugali maharage mchana wote huu eh we nakuaminia...
     
  14. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    ah ucjar mkuu.. we muangalie sana huyo mmama co mzuri.!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Erickb52 kwa wife nakula jioni tu...tena VYOTE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nasikia alikua asubuh akiamuka anakupigisha dek kwanza ndo unaenda job,weekend no kutoka kazi yako kufua nguo zote chafu.pole kijana mwenzi napewa mapenz motomoto
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,888
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Junior. Cux,tatizo wewe ulikuwa unaacha kodi ya meza kidunchu, sa wakatokea akina Ruhazwe JR kuja kukusaidia kuninenepesha, me ndo Madame B, lazima Ruhazwe JR atatoka shavu tu....!!
    Au sio?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hee heee heee!
    My shem BAGAH mzima wewe!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sie tulipata brakefast ya kueleweka,
    Mchana huu tumekula matunda tu,
    Tukashushia na mchana akaaaaaaaaa!nyoyo bardiiiiiiiiiiiiiiiiiiii na Rejao wangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dear emu mwambie chakula ulichonilisha leo maana junio. Cux hamini malavidavi ninayopewa jamani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...