Msongamano wa boda boda! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msongamano wa boda boda!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, May 30, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi hapo?:israel:
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,781
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa bado
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hayo ni maandamano ya bodax2
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Sio Lagos hii?
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nigeria hspo bana
     
  7. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,457
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Abuja hapo maeneo ya igwe road kama unaelekea uwanja wa mashujaa karibu na nyumbani kwa akina P Skwea.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,695
    Likes Received: 2,987
    Trophy Points: 280
    Hapo ni mtoni mtongani
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ni tabata ubungo hapo....hizo si ndo zile ajira milioni moja za jk au
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hapa patakua kenya barabara mpya.
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Lagos City.jpg View attachment 55028
    Nilidhani Abuja ni mji ulijengwa kwa plan nzuri na umepangika hasa barabara zake na fly overs...Lagos ndio mji uliokosa plan nzuri kwa Nigeria!
     
  12. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,852
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Siyo kampala kweli hapo kwenye stand ya Taxi (Hiace)
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    TYPICAL AFRICAN CITIES ...! shame!
     
  14. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu sina mbavu hapa
     
  15. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Sasa hapo BOKO haram wakitinga si balaa tupu??Ulaya kungekuwa hivi Alkaida wangefurahii
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,040
    Likes Received: 2,674
    Trophy Points: 280
    Kwa hali inavyokwenda hata Kariakoo patakuwa hivyo hivi karibuni, vituo vya bodaboda vinaongezeka na sasa vinaanza kuziba barabara.
     
  17. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dar es Salaam itakuwa kama Lagos. Dodoma inatakiwa iwe kama Abuja. Wenzetu walikuja kujifunza mkakati wetu na kutekeleza uamuzi wa kuhamishia makao makuu kuwa Dodoma. Wamejifunza na wametekeleza kwa kuhamia Abuja. Sisi tunaendelea na long longo...
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hii kali huwa wanafika wapokwenda kwa muda muafaka?
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Manake hata Bongo haitii maguu kwa bodaboda!
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msongamano kama huo niliuona Congo DRC. Bodaboda za kila aina mpaka zile za mbao kama za comred kipepe na zote hazina plate number.
     
Loading...