Msongamano wa boda boda!

Msongamano wa boda boda!

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
ndokoti.jpg
 
ni tabata ubungo hapo....hizo si ndo zile ajira milioni moja za jk au
 
hapa patakua kenya barabara mpya.
 
Lagos City.jpgView attachment 55028
Abuja hapo maeneo ya igwe road kama unaelekea uwanja wa mashujaa karibu na nyumbani kwa akina P Skwea.

Nilidhani Abuja ni mji ulijengwa kwa plan nzuri na umepangika hasa barabara zake na fly overs...Lagos ndio mji uliokosa plan nzuri kwa Nigeria!
 
Siyo kampala kweli hapo kwenye stand ya Taxi (Hiace)
 
Sasa hapo BOKO haram wakitinga si balaa tupu??Ulaya kungekuwa hivi Alkaida wangefurahii
 
Kwa hali inavyokwenda hata Kariakoo patakuwa hivyo hivi karibuni, vituo vya bodaboda vinaongezeka na sasa vinaanza kuziba barabara.
 
View attachment 55027View attachment 55028

Nilidhani Abuja ni mji ulijengwa kwa plan nzuri na umepangika hasa barabara zake na fly overs...Lagos ndio mji uliokosa plan nzuri kwa Nigeria!

Dar es Salaam itakuwa kama Lagos. Dodoma inatakiwa iwe kama Abuja. Wenzetu walikuja kujifunza mkakati wetu na kutekeleza uamuzi wa kuhamishia makao makuu kuwa Dodoma. Wamejifunza na wametekeleza kwa kuhamia Abuja. Sisi tunaendelea na long longo...
 
Manake hata Bongo haitii maguu kwa bodaboda!
 
Msongamano kama huo niliuona Congo DRC. Bodaboda za kila aina mpaka zile za mbao kama za comred kipepe na zote hazina plate number.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom