Msisitizo wa huyu dada si wa kupuuzwa

Msisitizo wa huyu dada si wa kupuuzwa

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Posts
2,717
Reaction score
5,276
Ni yule dada maarufu aishiye marekani.
Kutokana na tweet zake za hivi karibuni zinanifikirisha na sio za kupuuzia.
Mara nyingi hutweet akiongea maneno meengi, ila nowadays amekua akiongea herufi chache tena kwa maandishi makubwa. Sitaki kuyasema hapa.
Aliyasema wiki iliyopita nikapuuzia, ila ameyarudia tena kwa msisitizo wa hali ya juu ndio imenifikirisha. Huenda kweli Kuna jambo mkubwa linakuja.
Ikumbukwe siku za usoni alikua akimuandikia potas mambo mbalimbali yanayohusu Malawi.
Na Imani huenda akawa anapokea reply kutoka kwake ndio mana anakuja kwa kujiamini.
Tukae kwa kutulia tuone kipi kitakuja kutokea.
 
Ni yule dada maarufu aishiye marekani.
Kutokana na tweet zake za hivi karibuni zinanifikirisha na sio za kupuuzia.
Mara nyingi hutweet akiongea maneno meengi, ila nowadays amekua akiongea herufi chache tena kwa maandishi makubwa. Sitaki kuyasema hapa.
Aliyasema wiki iliyopita nikapuuzia, ila ameyarudia tena kwa msisitizo wa hali ya juu ndio imenifikirisha. Huenda kweli Kuna jambo mkubwa linakuja.
Ikumbukwe siku za usoni alikua akimuandikia potas mambo mbalimbali yanayohusu Malawi.
Na Imani huenda akawa anapokea reply kutoka kwake ndio mana anakuja kwa kujiamini.
Tukae kwa kutulia tuone kipi kitakuja kutokea.
Anko, si uongee bila kificho tu? Huyo dada wa twitter ni nani? Na alisema nini? Weka hata screenshot tuconnect unachosema na uhalisia.
 
unaongea kwa mafumbo ili iwe nn?weka hapa nasi tujue anachomaanisha
 
unaongea kwa mafumbo ili iwe nn?weka hapa nasi tujue anachomaanisha
 
Ni yule dada maarufu aishiye marekani.
Kutokana na tweet zake za hivi karibuni zinanifikirisha na sio za kupuuzia.
Mara nyingi hutweet akiongea maneno meengi, ila nowadays amekua akiongea herufi chache tena kwa maandishi makubwa. Sitaki kuyasema hapa.
Aliyasema wiki iliyopita nikapuuzia, ila ameyarudia tena kwa msisitizo wa hali ya juu ndio imenifikirisha. Huenda kweli Kuna jambo mkubwa linakuja.
Ikumbukwe siku za usoni alikua akimuandikia potas mambo mbalimbali yanayohusu Malawi.
Na Imani huenda akawa anapokea reply kutoka kwake ndio mana anakuja kwa kujiamini.
Tukae kwa kutulia tuone kipi kitakuja kutokea.
Pelekea hii taarifa waume zako.....wale wenzako wa kusifu na kuabudu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom