Msiogope, Majanga ya NEPAL hayawezi kutokea Tanzania

Msiogope, Majanga ya NEPAL hayawezi kutokea Tanzania

fact only

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2024
Posts
2,408
Reaction score
3,828
Hellow wana JF.

Watu wengi wanahofu dhidi ya matangazo mbalimbali yanayo endelea huko mitandaoni kuhusu majanga ya asili yanayoweza kutokea wakati wa mvua za El nino.

Naomba kuwatoa hofu majanga ya Nepal hayawezi kutokea Tanzania.

Pia naomba kuwakumbusha pia wadau mnaoishi kwenye mabonde na vichochoroni ndanindani mvua kubwa zaja wakuu.

However
kama unatafuta nyumba ya kupanga kipindi hiki zingatia sana location usije ukapanga madibwini utaogelea sana.
 
Hilo limvua nalisubiria kwa hamu nilione litakachowafanya watu fulani fulani mimi nawachora tu tena wengine ndio wanazidi kujenga kwenye eneo la mto fulani wanalaza tofali km wanajenga kanisa eti nyumba hata ikipigwa na maji isibomoke ngoja tuone unajenga katikati ya mto halafu unasubiri maji ya mvua yakuchekee utapanda ulichovuna
 
Hellow wana JF.

Watu wengi wanahofu dhidi ya matangazo mbalimbali yanayo endelea huko mitandaoni kuhusu majanga ya asili yanayoweza kutokea wakati wa mvua za El nino.

Naomba kuwatoa hofu majanga ya Nepal hayawezi kutokea Tanzania.

Pia naomba kuwakumbusha pia wadau mnaoishi kwenye mabonde na vichochoroni ndanindani mvua kubwa zaja wakuu.

However
kama unatafuta nyumba ya kupanga kipindi hiki zingatia sana location usije ukapanga madibwini utaogelea sana.
View attachment 3663780
Hayawezo tokea mkuu.
Lile la Nepal lianzia mazingira tofauti kabisa.
 
Hellow wana JF.

Watu wengi wanahofu dhidi ya matangazo mbalimbali yanayo endelea huko mitandaoni kuhusu majanga ya asili yanayoweza kutokea wakati wa mvua za El nino.

Naomba kuwatoa hofu majanga ya Nepal hayawezi kutokea Tanzania.

Pia naomba kuwakumbusha pia wadau mnaoishi kwenye mabonde na vichochoroni ndanindani mvua kubwa zaja wakuu.

However
kama unatafuta nyumba ya kupanga kipindi hiki zingatia sana location usije ukapanga madibwini utaogelea sana.
View attachment 3663780
Una uhakika hii mibwawa iliyojengwa kibabe bila kuangakia environmental assesment studies haiwezi kutapika maji mpaka kukatokea mafuriko?

Unaelewa hilo bwawa la Julius Nyerere lishaleta mafuriko Rufiji huko watu wamepata mafuriko mpaka Muhoro?
 
Hellow wana JF.

Watu wengi wanahofu dhidi ya matangazo mbalimbali yanayo endelea huko mitandaoni kuhusu majanga ya asili yanayoweza kutokea wakati wa mvua za El nino.

Naomba kuwatoa hofu majanga ya Nepal hayawezi kutokea Tanzania.

Pia naomba kuwakumbusha pia wadau mnaoishi kwenye mabonde na vichochoroni ndanindani mvua kubwa zaja wakuu.

However
kama unatafuta nyumba ya kupanga kipindi hiki zingatia sana location usije ukapanga madibwini utaogelea sana.
View attachment 3663780
Haya mafuriko yanakuja kuisomba roho ya samia na wauaji wenzake wote
 
Mafuriko ya Nepal hayajatokana na mvua bali ni kuporomoka kwa milima ya barafu ya himalaya.
Mkuu watu vichwa vyao vizito.

Nimewawekea na video lakini bado wanauliza vitu vyepesi vyepesi.
 
Hawa hawajawahi kusikia kitu chochote mpaka wafe kwanza na waanze kuililia serikali kwamba hawana pa kulala mvua imekunywa nyumba zao zote
Ni changamoto ya muda mrefu sana.

And unfortunately wapo watu wanaendelea kujenga maeneo ya mabondeni mpaka hivi sasa.
 
Hilo limvua nalisubiria kwa hamu nilione litakachowafanya watu fulani fulani mimi nawachora tu tena wengine ndio wanazidi kujenga kwenye eneo la mto fulani wanalaza tofali km wanajenga kanisa eti nyumba hata ikipigwa na maji isibomoke ngoja tuone unajenga katikati ya mto halafu unasubiri maji ya mvua yakuchekee utapanda ulichovuna
Muda utaongea mkuu.

Au ni kwasababu maeneo hayo viwanja vyake ni bei chee(na mswahili kwa kupenda bei chee).
 
Back
Top Bottom