likandambwasada
JF-Expert Member
- May 27, 2015
- 5,402
- 6,091
Ila nasikia "Dasilamu" kuna joto sana!!!!
POOR EXECUSE, KUNA JOTO WEKA FENI AU FUNGUA DIRISHA,, AU KAOGE
Ila nasikia "Dasilamu" kuna joto sana!!!!
tehe tehe tehe kweli bwanaPOOR EXECUSE, KUNA JOTO WEKA FENI AU FUNGUA DIRISHA,, AU KAOGE
tehe tehe tehe kweli bwana
Hapana, nimefundwaVIPI WEWE UMEWAHI KULALA UCHI HUKO HOSTELI?
Hapana, nimefundwa
Picha ile ikisambaa kwenye jamii haipendezi mangataraHaya tweshinjia mboha. Mirao, haya mambo si ya kwanza lakini siku hizi, picha yako ikija huku mitandaoni tunaiangalia ulivyo iweka. Je, ina maudhui gani. Ya ukahaba au ya bahati mbaya?? Chikira, una maana weye hujawahi kukaa vibaya hata siku moja kwa bahati mbaya?? Watu walikuchukuliaje? Kuwa unawatamanisha au? Jamani, kuona ganda la ndizi sio kuila ndizi.
Wakuoneshe tu lakini kama hukuwa na nia mbaya, hata Mungu anakuona naye atakutetea
Ingefaa Dean of Students wa hivyo vyuo waone hizo video halafu wawaite wahusika kwa ajli ya kuwapa ushauri nasahaWale wanachuo wa CBE na IFM full kuji rekodi video zipo www.xvideos.com
heeee, kuna madhara au matokeo ya utafiti huo waligundua nini?Lakini nimesikia utafiti unashauri watu wasilale wakiwa wamevaa nguo.!! Hiyo ipoje.
Fanya utafiti kwanza.nimesikia tunashauriwa kulala bila nguo.hilo kweli ni tatizo haifai kulala naked ukiwa na wenzio!!! nimekukubali @likandambwasa
Anajua sana mambo ya kijamii hahahahaahah
Nalindwa na damu ya yule ambaye jina lake kuu kupita majina yote hapa dunianiATAKUJIA USIKU AKUPITIE
Nalindwa na damu ya yule ambaye jina lake kuu kupita majina yote hapa duniani
Kwa hiyo umehitimisha kuwa mie ni kinara wa dhambi? looooo!! duuuuu! mwe! kha!OHH SHAURI LAKO, YULE BWANA HALINDI MWENYE DHAMBI
Ilo lilinitokea siku moja. Simu yangu iliibiwa halafu ndani yake kulikuwa na images za mtoto wa watu za ovyo ovyo. Bahati nzuri nilifanikiwa kuipata simu yangu siku ya pili baada ya kuibiwa.Hakika mkuu visa hivi ni common kwa sasa.Pia kupiga picha za uchi na kuhifadhi kwenye simu nalo ni janga.Unaweza poteza simu au kumpa mtu ASIE mwaminifu.