Msichana kuwa makini unapokuwa hosteli (room)

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,014
2,000
Nawasalimu wana JF wote.

Kama kichwa cha habari kinavyoeleza, naomba kuwaasa wanafunzi hasa wa vyuoni wanapokuwa vyumbani kwao wawe makini. Wanachuo walio wengi aidha wawe hosteli za chuoni au za kupanga nje ya chuo huwa wanakaa zaidi ya mtu mmoja.

Umakini ninaouongelea hapa ni kwamba, usipende kukaa naked mbele ya wenzake hata kama ni wanawake wenzio, wala kukaa nusu uchi. Pia usipende kulala bila nguo halafu ukaacha kujifunika shuka au blanketi.

Athari ni kwamba, wenzio wanaweza kuwa sio watu wema, wanaweza kukupiga picha kwa siri sana wewe ukiwa hujui na kuanza kuzirusha kwenye mitandao ya kijamii, utadhalilika.

Nimemaliza.
 

likandambwasada

JF-Expert Member
May 27, 2015
5,420
2,000
Kwanini ulale uchi bila nguo wakati uliolala naye siyo mumeo/mkeo?
Huu ni uporomokaji mkubwa wa maadili.. Halafu wasomi wa siku hizi bhana, hivi unampigaje picha za uchi mwenzako bila ridhaa yake na kutuma mtandaoni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom