Msiba mkubwa watua sua, kijana anywa mizinga minne bila kulewa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba mkubwa watua sua, kijana anywa mizinga minne bila kulewa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CR wa PROB, Sep 21, 2011.

  1. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatimaye vifijo, nderemo pamoja na simsnzi vyatua kwenye viwanja vya SUA, Swala hilo limejitokeza baada ya matokeo ya University Examination (UE) kutolewa kwenye mbao za matangazo huku vijana wengi wakiawa wanasikitika sana kutokana na kukosa boom la mwaka mpya wa masomo kutokana na kukosa sifa za kuendelea na chuo hicho huku wengine wakijipongeza kwa kufanya vizuri masomo yao.

    Jambo la kusikitisha ni pale kijana mmoja alipoamua kujinywea pombe kali aina ya Konyagi ili alewe asahau yaliyopita, lakini kwa bahati nzuri Mungu si athumani kwani kijana huyo hakulewa bali aliishia kupata adhabu ya pombe, EWE GREAT THINKER NAOMBA NISAIDIE KUWA JE, SULUHU YA MAWAZO NI POMBE?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    nimepoteza muda kuingia humu
     
  3. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,159
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    kaka thread yako ni kama michezo ya Deci, hebu ipange vizuri na uifanye ieleweke
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hee! ngoja nihame hapa!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,551
    Likes Received: 14,953
    Trophy Points: 280
    nimepoteza muda wangu kuingia humu .. JF ni ya watu wote ila hapa nimekereka sio siri wadau
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    pediatric ward hii... naona cheichei wanazungumzia toys zao

    what a waste
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Khaa! eti wasemaje? Mbona hueleweki?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    katika kukua,kila stage ina umuhimu wake. acha watoto watembee tet-a-tete ndo wataweza kukimbia!
    vijana,poleni kwa kukosa boom. wenzenu ulaya wanafanya parttime kwa kuuza bar,maduka etc.tafuteni ajira halali na mengine yote mtazidishiwa!

     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mwana umeeleweka vema thanks kwa uptodates info!!!
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CR- May b ni class representative na huo ndiyo upeo wako wa akili....kaaazz kwelikweli!!
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Katika hili hauko pekeyako!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Kumbe sua nako kuna watu wa aina yako, pole sana.
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Haileweki unazungumzia nini haswa!
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Apollo<== Duh, nimeingia chaka!
     
  16. share

    share JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 1,503
    Trophy Points: 280
    Kwa ufinyu huu wa akili utafaulu UE vipi ! Labda kwa migi. Ngoja nitoke humu, upupu tupu.
     
  17. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,781
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    kaka kweli uko SUA au unatania???......hii sio thread ya ma-great thinkers kudiscuss think twice.
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Poleni kwa disco! Bumu mmekosa, watoto wa mitaa ya mafiga na kahumba watawamis sana.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Teh!teh,we unaenda sua kulala unategemea nin?
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Naona wazee wa ulabu wamekereka baada ya Mtoa mada kuhitimisha kwa swali linalowagusa.. lol
    Anyway, mtoa mada hebu toa ufafanuzi ulikusudia kusema nini hasa..
    Japo hatuna sababu ya kukereka pale mwenzetu anapoteleza, tuwe wavumilivu wajameni........
     
Loading...