Mshtuko kwa wanawake huwa nawaonea imani mno

Mshtuko kwa wanawake huwa nawaonea imani mno

Ni watu ninaowaheshimu na kuwathamini mno lakini bahati mbaya wamepewa hili tatizo bila ya wao kutaka mshtuko.

Kiongozi, hapo sijaelewa!
Kila mtu anashtuka lakini kwa wanawake ni tofauti kama sio haja ndogo kutoka basi itakuwa bleed au tumbo la kuhara.
Mshtuko gani huo unaouongelea?
Nimeshakutana na akina mama wengi wakiwa katika hali hiyo cha kusikitisha ni kwamba watu huwa wanawacheka na kuwabeza au kuwadhahaki lakini maskini wa Mola sio wao ni jambo la kiasili mno.
mmmmmh!!
 
Ni watu ninaowaheshimu na kuwathamini mno lakini bahati mbaya wamepewa hili tatizo bila ya wao kutaka mshtuko.Kila mtu anashtuka lakini kwa wanawake ni tofauti kama sio haja ndogo kutoka basi itakuwa bleed au tumbo la kuhara.

Nimeshakutana na akina mama wengi wakiwa katika hali hiyo cha kusikitisha ni kwamba watu huwa wanawacheka na kuwabeza au kuwadhahaki lakini maskini wa Mola sio wao ni jambo la kiasili mno.

Kama mwanaume unayejua thamani ya mwanamke na faragha zake unapoona mwanamke yeyote amepata tatizo kama hilo fanya uwezavyo kumsitiri kwakuwa mwanamke ni fahari ya mwanaume.
Ukweli mtupu, baada ya mitihani ya national iv kuahirishwa, tulishuhudia mengi shuleni kwetu enzi hizo mkuu
 
Kiongozi, hapo sijaelewa!Asante ni typing error nimesharekebisha

Mshtuko gani huo unaouongelea?
Misiba ajali hasa wakiwa madereva mikopo na jambo lolote ambalo linawapa mshtuko mkubwa
mmmmmh!!
[/SIZE]

Nafikiri umenipata kiasi chake
 
Mkuu mshana hapa tulio elewa ni wachache na wengine wanabeza kitu ambacho hawajakifahamu
Watu wasiwe wanakurupuka jamani

Yani fahega sikuwahi kufikiri kuwa hiki ni kitu kisichojulikana na wengi au pengine mimi ni mdukuzi sana...?
Lakini ni kitu ambacho huwatokea mno wanawake wanapopata habari zinazowahusu zenye kushtua sana
 
Last edited by a moderator:
Hebu tushtueni muone tutakuwaje.............

Tulivyokuwa wadogo tulikuwa tukitumwa sehemu yenye giza hatuendi...
Utakuta mwenzako anakwambia kuna bonge la jini huko uendapo, utarudi kwa hasira na mangumi juu...
 
Angalia hapo pembeni kuna bonge la nyoka linakunyemelea kimbiaaaa

Hapa huwezi kunipata..........huyo naweza kumshika vizuri sana........hata simba hata Chui hao ni paka tu kwangu..........ukitaka kuniweza lete zile story zako na Madame B tena usiku..............mtanikamata............
 
Last edited by a moderator:
Tulivyokuwa wadogo tulikuwa tukitumwa sehemu yenye giza hatuendi...
Utakuta mwenzako anakwambia kuna bonge la jini huko uendapo, utarudi kwa hasira na mangumi juu...

Haluuu..........hilo dudu latisha ujue.........
 
Yani fahega sikuwahi kufikiri kuwa hiki ni kitu kisichojulikana na wengi au pengine mimi ni mdukuzi sana...?
Lakini ni kitu ambacho huwatokea mno wanawake wanapopata habari zinazowahusu zenye kushtua sana

Mi napataga tumbo la kuhara
 
Last edited by a moderator:
Nakumbuka nilikuwa form two, tulipewa test ya physics ilikuwa ngumu hatareee . Imefika muda wa kutoka, wasichana wengi walitoka wakiwa wamechafuka afu hata hawakujua kama wamechafuka.

Enzo hizo za barua, kuna rafiki nilikuwa nimepotezana naye kitambo. Siku hiyo akapata adress ya shule akanitumia barua, nilishtuka kwa furaha hadi nikableed. Ni kawaida sana kwa girls kubleed au kuharisha kutokana na mishtuko
 
Ni kweli kabisa hali hyo huwapata wanawake wengi
 
Back
Top Bottom