Mshituko: Ndege yetu Boeing 787-8 Dreamliner imegongwa, ipo matengenezo

Mshituko: Ndege yetu Boeing 787-8 Dreamliner imegongwa, ipo matengenezo

Status
Not open for further replies.
Sasa mnashangilia badala ya kusikitika?

Nimesikitika kuona Taifa lina vijana waliokosa uzalendo mpaka level hii,
Hahahha ili tuwe wazalendo
1.tenda ilitangazwa lini?
2.CAG amekagua manunuzi?
3.je ni kipaumbele chetu?
4.kwann inunuliwe cash?

Halafu kwa ukandamizaji huu wa kidola unaoendelea unategemea uzalendo ?
Kwann awamu hii mnaongea sana uzalendo?mhalalishe upigaji?

Halafu jiulize
Baba yako akitumia mali ya familia kununua gari la mil 20 yeye akasema ni 50 ww utashangilia na kusema ni mchapakazi na utakuwa mzalendo,mwenye amani na roho nyeupe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Salaam wakuu,

Nasikitika kuwapa taarifa kwamba ndege yetu pendwa iliyopokelewa hivi karibuni, imegongwa.

Haiwezi kufanya kazi hadi matengenezo yafanyike.

Kwa ninavyojua, hii inaondoka na watu kuanzia juu, sababu imegongwa na ground handling company ambayo haijawa certified na IATA au ISO.

Ndege yetu tunahojivunia imegongwa na Kampuni ya NAS. Mbaya zaidi baada ya kogongwa imefichwa. Sio rahisi kuiona kwamba uipige picha, ila tumejitahidi kupata picha.

Inadaiwa kuwa NAS wamekubali kulipia gharama za matengenezo yake.

NAS ground handling company, Makao makuu yake yapo Mwanza ndo wakaletwa Dar. Kumbuka Swissport hairuhusiwi kuhandle Ndege za ATC.

View attachment 1031584
SERIKALI ya Tanzania ilipokea Boeing 787-8 Dreamliner hii siku Jumapili Julai 8 mwaka 2018 ambapo Viongozi wakuu wa serikali na Chama cha Mapinduzi (CCM) wakiongozwa Rais John Magufuli, walikuwepo kiwanjani wakati ndege hiyo yenye uwezo wa kuchukua abiria 262 ilipowasili.

Bei ya ndege hii inakadiriwa kuwa $224.6 milioni (Sh512 bilioni za Tanzania) kwa mujibu wa taarifa kwenye tovuti ya kampuni ya Boeing.

Ndege hii ilanza safari za nje kwa kubeba shehena ya nyama ya Mbuzi kutoka mwanza kuelekea Dubai.
Leo kuna shamrashamra hapo ufipa hadi usiku, makamanda wanapongezana kufuatia kugongwa kwa Dreamliner, duh kaaz kwel kwel.
 
wewe unafikili nini kinafanya vijana wasiwe wazalendo kuna mambo mengi ambayo yanasababisha chuki kwa kila jambo linalo fanywa na serikali watu wanachuki tena chuki mbaya
inabidi tukae chini tujitasimini wapi tunakosea
Sasa mnashangilia badala ya kusikitika?

Nimesikitika kuona Taifa lina vijana waliokosa uzalendo mpaka level hii,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jicho la mahasidi lipo
Tuombe dua tuu maana kuna watu wakikuangalia tu lazima uanguke

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Chombo kupata hitilafu ni kawaida - ili mradi aliyegonga anafahamika atatengeneza wa wateja wetu wataendelea kuhudumiwa kitambo - anti maendeleo endeleeni kucheka lkn mnaumbuliwa kitambo
 
Hawa ndio wasiopenda maendeleo ya taifa kwa sababu ya upumbavu wa vyama.....

Ndege ikiwa inafanya kazi wanachukizwa, imepata mtihani wanasherekea.... wafrika shughuli sana

Watanuna sana - JPM for Change
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom