Mshikemshike Dar, Mbowe na Dr. Slaa walikamata Jiji

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,449
2,000
Mwenyekiti wa Taifa CHADEMA Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa wanaendelea na operesheni maalum ya kuimarisha chama jijini DSM

Akithibitisha habari hizi Msemaji mkuu wa Chadema Tumaini Makene amesema Operesheni Mshikemshike Mzizima leo itaendelea kama ifuatavyo;

Mwenyekiti atakuwa Kigamboni-Vijibweni. Kuanzia saa 8 mchana atakuwa na kikao cha briefing ofisi ya kata, atatembelea matawi na kuzindua ofisi kadhaa za misingi na matawi kisha atakwenda Kwenye mkutano wa had hara Mtaa wa Upendo.

Katibu Mkuu; kuanzia saa 8 atakuwa njia panda ya Mabibo Manzese ambapo atapiga mtaa kwa mtaa kufungua matawi kisha ataelekea eneo la mkutano, Mnazi Mmoja- Tip Top Manzese.

Hii ni operesheni maalum kwa Dar es Salaam iliyozinduliwa jana na Mkiti wa Taifa mitaa ya Kijitonyama. Itafanyika Kwa miezi 4. Itakuwa mtaa Kwa mtaa, kijiwe Kwa kijiwe na nyumba Kwa nyumba maeneo ya 'uswahilini'.
 
Last edited by a moderator:

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
CHADEMA si kila siku mnawatukana watu wa Dar kuwa wanakula miguu na utumbo wa kuku?
 

gsu

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
3,463
1,225
Hawa wakaanga sumu hawana jipya wasubiri moto wao tena watapigwa vibaya sana wanadhani siasa ni majungu na vurugu kama wanavyofanya.
 

PPM

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
838
195
Mwenyekiti wa Taifa CHADEMA Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa wanaendelea na operesheni maalum ya kuimarisha chama jijini DSM

Akithibitisha habari hizi Msemaji mkuu wa Chadema Tumaini Makene amesema Operesheni Mshikemshike Mzizima leo itaendelea kama ifuatavyo;

Mwenyekiti atakuwa Kigamboni-Vijibweni. Kuanzia saa 8 mchana atakuwa na kikao cha briefing ofisi ya kata, atatembelea matawi na kuzindua ofisi kadhaa za misingi na matawi kisha atakwenda Kwenye mkutano wa had hara Mtaa wa Upendo.

Katibu Mkuu; kuanzia saa 8 atakuwa njia panda ya Mabibo Manzese ambapo atapiga mtaa kwa mtaa kufungua matawi kisha ataelekea eneo la mkutano, Mnazi Mmoja- Tip Top Manzese.

Hii ni operesheni maalum kwa Dar es Salaam iliyozinduliwa jana na Mkiti wa Taifa mitaa ya Kijitonyama. Itafanyika Kwa miezi 4. Itakuwa mtaa Kwa mtaa, kijiwe Kwa kijiwe na nyumba Kwa nyumba maeneo ya 'uswahilini'.
Hii operation ilitakiwa kufanyika wakati wa kujiandikisha, nusu ya wa kazi wa Dar hawajajiandikisha, na dalili zinaonyesha 80% ya ambao hawajajiandikisha siyo CCM. Safari bado ni ndefu labda kama tunaongelea kujaza watu kwenye mikutano
 

duanzi

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
16,446
0
Uswahilini muwaachie CUF tu ndio maeneo yao. nyie Chadema nendeni uzunguni
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,111
2,000
Mwenyekiti wa Taifa CHADEMA Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa wanaendelea na operesheni maalum ya kuimarisha chama jijini DS
Akithibitisha habari hizi Msemaji mkuu wa Chadema Tumaini Makene amesema Operesheni Mshikemshike Mzizima leo itaendelea kama ifuatavyo;

Mwenyekiti atakuwa Kigamboni-Vijibweni. Kuanzia saa 8 mchana atakuwa na kikao cha briefing ofisi ya kata, atatembelea matawi na kuzindua ofisi kadhaa za misingi na matawi kisha atakwenda Kwenye mkutano wa had hara Mtaa wa Upendo.

Katibu Mkuu; kuanzia saa 8 atakuwa njia panda ya Mabibo Manzese ambapo atapiga mtaa kwa mtaa kufungua matawi kisha ataelekea eneo la mkutano, Mnazi Mmoja- Tip Top Manzese.

Hii ni operesheni maalum kwa Dar es Salaam iliyozinduliwa jana na Mkiti wa Taifa mitaa ya Kijitonyama. Itafanyika Kwa miezi 4. Itakuwa mtaa Kwa mtaa, kijiwe Kwa kijiwe na nyumba Kwa nyumba maeneo ya 'uswahilini'.
Tuwe tunafanyia tathmini hizi operesheni.sangara,,delete ccm n.k lakini bado chadema imetoa wagombea feki kiasi cha ccm kupita bila kupingwa
Kuna tatizo kidogo
 
Last edited by a moderator:

gsu

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
3,463
1,225
Kazi hizo zilipaswa kufanywa na viongozi wao wa ngazi za chini. Ina maana hawaaminiani? Wao ni national figure. Ni kujidhalilisha kuoita vijiweni ilhali hata mikoa hawajamaliza kufanya ziara
Hapo shida ni posho wanakula peke yao siunajua wachaga kwa pesa.
 

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Mar 22, 2013
5,535
1,195
Hii ni operesheni maalum kwa Dar es Salaam iliyozinduliwa jana na Mkiti wa Taifa mitaa ya Kijitonyama. Itafanyika Kwa miezi 4. Itakuwa mtaa Kwa mtaa, kijiwe Kwa kijiwe na nyumba Kwa nyumba maeneo ya 'uswahilini'.
Kwa hiyo mpaka mwezi wa tatu 2015, viongozi wakuu wa CHADEMA watakuwa bado wanafukuzana na mitaa ya Jiji la Dar katika taifa lenye mikoa 30!

Ingekuwa vizuri zaidi ukawafikishia ujumbe na kuwaambia viongozi wakuu wa CHADEMA wakapitia kwenye hii thread,
By the way, Ni maeneo yapi hayo ambayo viongozi wa CHADEMA wanadhani siyo ya ''uswahilini''?
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,449
2,000
Hii operation ilitakiwa kufanyika wakati wa kujiandikisha, nusu ya wa kazi wa Dar hawajajiandikisha, na dalili zinaonyesha 80% ya ambao hawajajiandikisha siyo CCM. Safari bado ni ndefu labda kama tunaongelea kujaza watu kwenye mikutano
Acha porojo ndugu..Kwa hiyo waliojiandikisha ni CCM tu?

Mimi kwenye mtaa wangu robo tatu ya waliojiandikisha ni Ukawa
 

mchambuzixx

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
1,292
1,225
molemo ...pamoja na operation hiyo tupeni majibu ya kilichotokea same tumaini makene amekuja na jibu rahisi sana ....mimi sitegemei kwa mikoa ya arusha na kilimanjaro kama maccm yangepita bila kupingwa au form kukosewa kisa muhuri kwa chama makini kama chadema
 

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,449
2,000
Kwa hiyo mpaka mwezi wa tatu 2015, viongozi wakuu wa CHADEMA watakuwa bado wanafukuzana na mitaa ya Jiji la Dar katika taifa lenye mikoa 30!

Ingekuwa vizuri zaidi ukawafikishia ujumbe na kuwaambia viongozi wakuu wa CHADEMA wakapitia kwenye hii thread,

By the way, Ni maeneo yapi hayo ambayo viongozi wa CHADEMA wanadhani siyo ya ''uswahilini''?
Huna haki ya kuniuliza chochote.

Uko kwenye Ignore list yangu siku nyingi wewe mpigapicha wa Nape
 

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Mar 22, 2013
5,535
1,195

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom