Mshike mkono mwenzako

Daktari wa Meno

JF-Expert Member
Sep 5, 2019
514
1,000
Habarini,

Nina imani hamjambo, leo ninataka kushika mkono watu kadhaa ambao nitavutiwa na kile ambacho wanakifanya.

Kama unaamini kazi/shughuli unayofanya ina upekee na jamii itapata kujifunza kupitia kazi yako unayofanya basi naomba uelezee kwa ufupi aina ya kazi unayofanya (huenda usiwe wewe ila kama kuna mtu yeyote ambaye anajihusisha na kazi ambayo unaamini ni ya kipekee ila tu iwe halali basi nikutanishe naye)

Andika kwa ufupi kazi unayofanya nikipata kazi ambayo itakuwa na kitu cha kujifunza basi nitaku- DM ili kuona namna tunavyoweza kuiambia jamii kwa kile anachojihusisha nacho.

(Kwa watakaokuwa Dar es Salaam nitawapa kipaumbele cha kwanza)

Karibuni.
 

gbefa

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
3,551
2,000
Jamii forums ya siku ina utoto sana, mtu analeta serious issue na amethubutu watu kadhaa wanaleta utani, kuna vitu vya kuletetea utani na kuna majukwaaa kwa ajili hiyo kwa ni vyema tukawa watu wa kuheshimu mambo mazuri kwa jamii kama haya..

anyway kila la kheri kaka na Mungu akubariki kwa moyo huo ni wachache mliobarikiwa
 

mrico

Senior Member
Mar 29, 2013
143
225
Habarini,

Nina imani hamjambo, leo ninataka kushika mkono watu kadhaa ambao nitavutiwa na kile ambacho wanakifanya.

Kama unaamini kazi/shughuli unayofanya ina upekee na jamii itapata kujifunza kupitia kazi yako unayofanya basi naomba uelezee kwa ufupi aina ya kazi unayofanya (huenda usiwe wewe ila kama kuna mtu yeyote ambaye anajihusisha na kazi ambayo unaamini ni ya kipekee ila tu iwe halali basi nikutanishe naye)

Andika kwa ufupi kazi unayofanya nikipata kazi ambayo itakuwa na kitu cha kujifunza basi nitaku- DM ili kuona namna tunavyoweza kuiambia jamii kwa kile anachojihusisha nacho.

(Kwa watakaokuwa Dar es Salaam nitawapa kipaumbele cha kwanza)

Karibuni.
Twende twende twende kuna jamaa hapa wanafanya comedy ya kimya kimya maana ni mabubu,, wakamate mikono wanaitaji media coverage
 

covid 19

JF-Expert Member
May 9, 2014
1,523
2,000
Habarini,

Nina imani hamjambo, leo ninataka kushika mkono watu kadhaa ambao nitavutiwa na kile ambacho wanakifanya.

Kama unaamini kazi/shughuli unayofanya ina upekee na jamii itapata kujifunza kupitia kazi yako unayofanya basi naomba uelezee kwa ufupi aina ya kazi unayofanya (huenda usiwe wewe ila kama kuna mtu yeyote ambaye anajihusisha na kazi ambayo unaamini ni ya kipekee ila tu iwe halali basi nikutanishe naye)

Andika kwa ufupi kazi unayofanya nikipata kazi ambayo itakuwa na kitu cha kujifunza basi nitaku- DM ili kuona namna tunavyoweza kuiambia jamii kwa kile anachojihusisha nacho.

(Kwa watakaokuwa Dar es Salaam nitawapa kipaumbele cha kwanza)

Karibu
kuna mama mmoja kitaa uwa anafanya mambo ujasiliamali naona sio mchoyo wa elimu maana unaweza kuta wamama na wadada wengi hapo kwake anawafundisha bure tu tu sahivi mtaani kwetu kumejaa vitu vya kisajiliamali sabuni, sijui pilipili mabatiki na n.k sasa sijui wanamkumbukaga huyo mama maana si mwenye uchumi huo ni wakawaida sana..
 

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Feb 18, 2012
12,093
2,000
naomba uelezee kwa ufupi aina ya kazi unayofanya (huenda usiwe wewe ila kama kuna mtu yeyote ambaye anajihusisha na kazi ambayo unaamini ni ya kipekee
Mkuu, hakuna jambo la kipekee chini ya jua. Lolote linalofanywa ujue kuna watu waliwahi kulifanya hapo kabla.

Labda ungeanza kwa kutoa maana halisi ya huo upekee unaomaanisha wewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom