Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshenga kazua balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, May 31, 2011.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najiandaa kuoa, hivyo nikawajibika kutafuta mshenga,
    Nikafanikiwa kumpata Mzee mmoja wa miaka 80 hivi lakini alifiwa na Mke miaka 16 nyuma.
    nikiamini kwa umri wake na busara zake nikaona nimekula dume kumbe wapi,

    UTATA UKAJA

    Mara akaanza kujenga na mazoea na Mama Mkwe wangu (Mjane) kwa takribani miaka 22 sasa)
    mara outing mara lunch lakini sio siri tena wapo ndani ya DIMBWI LA MAPENZI na kwa tetesi tu nasikia wanataka KUOANA.

    Wana JF hii ni haki kwangu, kwao, Binti yao pamoja na familia yao na yangu?.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe mama mkwe na mshenga kua kwenye mapenzi inakuuma nini?!Nashindwa kuelewa kwanini hilo ni tatizo kwako....usijekuta unampenda mma mkwe kisiri siri!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ahh wewe jaman ..sasa shda ipo wap jaman?
    mshenga baba yako?

    akiwa na uyo mamamkwe wako kuna ubaya gan?ni ndugu ?


    wewe endelea na mishe zako za ndoa/ mahusiano yao yanakuhusu nini?
    au unaona wivu lyk ulimsogezea migo mshenga?

    ao ni watu wazima na si ndugu km wamependana its ok ....HAIKUHUSU NA HAIDHURU MIPANGO YAKO YA NDOA ATA KDG


    labda ingekuwa MSHENGA ANAMNYEMELEA MCHUMBA WAKO...UMENIPATA?
    m done m out!!!

    te
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    He! Kwani hapo shida yako nini? Ulitaka kuwa na mama mkwe mjane asipate mwenzake? Mimi nadhani ungelifurahi kuoa kwako wewe, kumeleta baraka zaidi kwa familia ya mkeo mtarajiwa! Msaidie mshenga na mama mkwe kuandaa sherehe ya harusi, Au una jengine? We vipi???? :violin:
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,219
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    And they lived happily forever! Napenda sana stori za staili hii
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Edmund mbona haihusu kabisa, ilibidi ufurahi maana hata mali waweza pangiwa kidogo huyo mshenga aki bargain!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,011
    Likes Received: 6,887
    Trophy Points: 280
    hao wazee mbona wana mapenzi ya kitoto? Au umewapata kwenye sinema mpya ya kanumba?
     
  8. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwani huyo mshenga ndugu yako? as long as haikuadhiri kwenye ndoa yako shida n nn?
    treeeeeee au unahofia kupata baba mkwe teh teh teh
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama hujaona basi tafuta mshenga mwengine maana mdingi ameshakuwa baba yako wa kufikia, tehe tehe tehe

    Otherwise, wewe si unapewa mambo, shida iko wapi????
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,151
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Barua ya posa kapeleka? Na majukumu mengine ya ushenga anayatekeleza? Basi we subiri ndoa mapenzi yake na mama mkwe hayakuhuuu.
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani ulikuwa na mpango gani na mama mkwe?
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,596
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waache bana wale gud time!
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana mdogo ondoa shaka ndoa iko palepale, tena tarajia punguzo (discount) kubwa sana ya mahari
     
  14. E

    Edmund Senior Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa ma idea ya kutosha sikuwa na mawazo haya hata kidogo,
     
  15. E

    Edmund Senior Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kivipi kaka bujibuji mbona sijakuelewa una maana gani?
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani wakati naanza kusoma nikadhani mshenga wako kamgeuzia kibao mchumba wako na wanaendelea wewe ndio imetoka, kumbe mshenga na ma mkwe? kwani hao ni ndungu? kama sio sasa ni balaa gani unalomaanisha wewe hapo?
     
Loading...