Mshahara wa mwezi May 2018

Mshahara wa mwezi May 2018

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Posts
4,161
Reaction score
802
Kama taito inavyosema hapo juu, leo nikapata message kitu kimeingia, kwa sisi wa TGO umewahi sijui wenzetu TG zingine.

A u ni kwa ajili kununua iftari? AL eid Je? Tutapewa ?
 
Haya ndio maisha ya Watanzania, nyie mliomo humu kuchunguza waharifu, pia mchukue na changamoto hizi kufikisha kunakohusika. Mtu tarehe hii anauliza mshahara?
 
Kama taito inavyosema hapo juu, leo nikapata message kitu kimeingia, kwa sisi wa TGO umewahi sijui wenzetu TG zingine.

A u ni kwa ajili kununua iftari? AL eid Je? Tutapewa ?
Nyamaza huko! Mshahara mshahara huna chanzo kingine? Mwezi huu mshahara mpaka tarehe 15 Juni utakoma!!
 
Aisee ingekua unalipwa Tar 27 ingekua hatari mkuuu kuna watu mshahara ukichelewa masaa 2 tu wanatoka mapovu hatari humu
 
Sisi ambao sio watumishi wa umma tusiwachukie hawa wanaoulizana...tuvumilie tu na hizi kero[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kama taito inavyosema hapo juu, leo nikapata message kitu kimeingia, kwa sisi wa TGO umewahi sijui wenzetu TG zingine.

A u ni kwa ajili kununua iftari? AL eid Je? Tutapewa ?
Shukuru km umepata maana twahofia kuja kuanza kukopwa mbeleni jiwe kuu halitabiriki.
 
Back
Top Bottom