Mshahara wa mwezi May 2018

Mshahara wa mwezi May 2018

Nmepokea mshahara kiduchu nmekatwa hela hta sielewi n ya nn,msaada please naweza kupeleka madai yangu wapi?
 
Aisee ingekua unalipwa Tar 27 ingekua hatari mkuuu kuna watu mshahara ukichelewa masaa 2 tu wanatoka mapovu hatari humu
Lakini ujue wakipokea tarehe 21 let say hadi tarehe 21 ya mwezi mwingine inakuwa ni mwezi uliotimia kabisa...
 
Niko nje ya mji slip naipata wapi mkuu?
Kama ni mtumishi wa Uma ingia kwenye website ya Utumishi, jisajili kwa kutumia check number yako ya kwenye payroll kama sikosei then kuna sehemu wawezapata.
 
hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Kama ni mtumishi wa Uma ingia kwenye website ya Utumishi, jisajili kwa kutumia check number yako ya kwenye payroll kama sikosei then kuna sehemu wawezapata.
Ni website ya Wizara ya fedha na mipango

Salary Slip Portal
Ikifunguka

Bonyeza Register, jaza taarifa zako
1527161149570.jpg
1527161205366.jpg
 
Kitu tayari aiseeee hapa nasubiria mida iende nitoke nipitie kwa massawe nikajipatie kitimoto nusu kwanza nionje pemben na mwendokasi bariiiidiii
 
Kama taito inavyosema hapo juu, leo nikapata message kitu kimeingia, kwa sisi wa TGO umewahi sijui wenzetu TG zingine.

A u ni kwa ajili kununua iftari? AL eid Je? Tutapewa ?
Unafanya wapi kazi mkuu,mbona hata kuandika hujui?Dah,waajiri wengine nao.
 
Kama ni mtumishi wa Uma ingia kwenye website ya Utumishi, jisajili kwa kutumia check number yako ya kwenye payroll kama sikosei then kuna sehemu wawezapata.
sio website ya utumishi bwana ni ya wizara ya fedha ndugu, tafuta salary slip portal: Salary Slip Portal
link hiyo hapo jisajili baada ya saa 24 account itakuwa tayari
 
  • Thanks
Reactions: Mj1
Sisi wakulima Mungu atusaidie tu maana hatuna cha mwisho wa mwezi ..
 
Back
Top Bottom