Mshahara wa mwezi March upo tayari

MR. IBU

JF-Expert Member
Aug 13, 2012
927
1,000
Ngoja niwai ATM anayo toleaga nikamsubili akitoa anipe changu, maana sio kwa kuzungushwa hivi.
 

maxime

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
2,103
2,000
Wale ambao mishahara haikutani ndio inawahusu hii.



_____________________________
" With or without religion, good people can behave well and bad people can do evil; but for good people to do evil - that takes religion.
 

Masanjaone

JF-Expert Member
Nov 15, 2019
855
1,000
Wale ambao mishahara haikutani ndio inawahusu hii.



_____________________________
" With or without religion, good people can behave well and bad people can do evil; but for good people to do evil - that takes religion.
Wewe utakuwa msaidizi wa Mbowe au mtoto wa Mbowe maana hao rudhuku halali yao, hawajui cha mshahara nikuchota tu.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
18,403
2,000
Wapendwa mshahara umetoka nendeni mkachote hela mje mlipe madeni ya maji, na vibanda vya chakula.

Msisahau nauli za watoto kurudi shule maana tar..17 imekaa kushoto.
Hii ya watoto kweli imetuvuruga mno wazazi...bajeti lazima iyumbe kuanzia ya Ving'amuzi na msosi hasa...hili la nauli ya kurudi baada ya hii likizo ya Corona nalo ni janga.....
 
Top Bottom