Msemo wa ‘Kama nini’ maana yake ni nini?

Mzanzibarr

Mzanzibarr

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
251
Points
250
Mzanzibarr

Mzanzibarr

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
251 250
Kuna msemo mmoja ambao watu wameuzoea sana utasikia jamaa anamguu mkubwa kama nini au anapiga kelele kama nini au mshkaji anaongea kama nini, anakula kama nini

Sasa naomba wakuu kujua hilo neno kama nini lina maana ya nini mana sielewi kama nini
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,218
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,218 2,000
kaandika uboya kama nini
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,381
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,381 2,000
Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,300
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,300 2,000
We mwenyewe umetumia "nini" kwenye swali lako ,Basi na sisi tukuulize hiyo nini ulikuwa unamaanisha nini
 
handsomezombie

handsomezombie

Member
Joined
Sep 27, 2018
Messages
97
Points
125
handsomezombie

handsomezombie

Member
Joined Sep 27, 2018
97 125
KAMA NINI..... ni neno lililozoeleka katika jamii ya kitanzania likitumia kutilia mkazo

mfano ; jamaa anampenda yule demu kama nini

maana yake jamaa anampenda sana huyo demu
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,583
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,583 2,000
mbona hii thread mumeitema kama nini.
 

Forum statistics

Threads 1,334,527
Members 512,012
Posts 32,479,171
Top