Msekwa na kutoshindwa CCM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msekwa na kutoshindwa CCM.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MotoYaMbongo, Aug 21, 2008.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,759
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Eti pius msekwa anasema CCM haiwezi kushindwa, akumbuke kuwa Moi alisema kuwa KANU haitaondoka madarakani hadi baada ya miaka 100, lakini anajua kilichotokea. Tanzania ya leo si ya zamani, na CCM ya leo si ya Nyerere.
     
  2. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,971
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    ametumia vigezo gani ?.
     
  3. c

    chameleon JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2015
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 538
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kila masika ina mbu wake. Alikua sahihi wkt huo (2008) kwani ni kweli ccm imeendelea kubaki madarakani hadi leo. Lakini labda unijibu swali kwamba ulisikia wapi Jenerali akawaambia wafuasi wake kuwa watashindwa vita huku wakaendelea na mapambano?
     
  4. N

    Non-Shatter JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 598
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2015
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,447
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    watia nia 42
     
Loading...