Msechu (NHC): Natekeleza ilani ya CCM


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Wandugu nimeona news muda huu na nimemsikia Msechu anasema kwa kusisitiza anasema ayafanyao yeye huko NHC anatekeleza ilani ya CCM.

Kindly guys help me to understand, hii imekaaje?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Mkuu Lunyungu, hii ilani ya CCM inahusu nini ilitolewa lini? kwenye kampeni za uchaguzi wa 2005 au 2010?
 
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
638
Likes
26
Points
45
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
638 26 45
Ukimkanyaga
Simba,unampulizia kidogo wewe unataka asemeje wakati Ikulu ndiyo imemweka hapo.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
hapa a town ukimuita mtu msechu lazima mzichape
 
Alwatan

Alwatan

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2009
Messages
409
Likes
2
Points
33
Alwatan

Alwatan

JF-Expert Member
Joined May 19, 2009
409 2 33
Namimi pia nipo curious kujua ni kipengele gani cha ilani anachoreffer na kwa kutetea hatua gani anazochukua sasa...
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
Ametaja kipengere husika lakini hajakosea kabisa. Mtumishi yeyote wa serikali anatekeleza sera na ilani ya chama kilichopo madarakani. Hii ni kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma na Code of Ethics and Conduct for Public Service chini ya kipengere kinachohusu "Loyalty to the Government" subsections:
1. Public Servants shall be loyal to the duly constituted government of the day
2 " Public servant shall therefore implement policies and lawful instructions given by their Ministers and other government leaders"Ndio maana serikali inapochemsha watu wanakilaumu Chama cha Mapinduzi
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Ametaja kipengere husika lakini hajakosea kabisa. Mtumishi yeyote wa serikali anatekeleza sera na ilani ya chama kilichopo madarakani. Hii ni kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma na Code of Ethics and Conduct for Public Service chini ya kipengere kinachohusu "Loyalty to the Government" subsections:
1. Public Servants shall be loyal to the duly constituted government of the day
2 " Public servant shall therefore implement policies and lawful instructions given by their Ministers and other government leaders"Ndio maana serikali inapochemsha watu wanakilaumu Chama cha Mapinduzi
Umeukata mzizi wa fitna!!
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,488
Likes
265
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,488 265 180
Anajipalilia mazingira 2015...
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Wandugu nimeona news muda huu na nimemsikia Msechu anasema kwa kusisitiza anasema ayafanyao yeye huko NHC anatekeleza ilani ya CCM.

Kindly guys help me to understand, hii imekaaje?
Mchechu hajakosea Serikali iliyoko madarakani ni ya CCM hivyo mikakati waliyokuwa wakiwaeleza wananchi wakati wa kmuomba ridhaa ya kuongoza nchi na kuikubali hadi kuwachagua kuwa madarakani wanatakiwa kuitekeleza. Hivyo wanasiasa na watendaji Serikalini wanatakiwa kutekeleza Ilani waliyoiuza kwa wananchi wakainunua.
 
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined Jun 10, 2011
47 0 13
Yeye amefanya kusema tuu kiuwazi, wengine hawasemi but thats how it is and actually, what they do!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Msechu my hero,

Aliwatumia vijana wa chadema pale UDSM walikusanywa na Dr mkumbo wawape pressure wahindi...

Angalizo vijana wa chadema are very cheap..to organize
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,275
Likes
4,646
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,275 4,646 280
Ametaja kipengere husika lakini hajakosea kabisa. Mtumishi yeyote wa serikali anatekeleza sera na ilani ya chama kilichopo madarakani. Hii ni kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma na Code of Ethics and Conduct for Public Service chini ya kipengere kinachohusu "Loyalty to the Government" subsections:
1. Public Servants shall be loyal to the duly constituted government of the day
2 " Public servant shall therefore implement policies and lawful instructions given by their Ministers and other government leaders"Ndio maana serikali inapochemsha watu wanakilaumu Chama cha Mapinduzi
Hapo nimekuelewa. kwa hiyo imekaa kisheria zaidi? Kwa hiyo hata mbunge kama mch. msigwa hapa iringa anatekeleza sera za chama cha mapinduzi?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Lunyungu... cha maana ni kuperuzi ilani na kuoanisha, the guy is good but the best thing for him is to stay out of politics
 
Alwatan

Alwatan

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2009
Messages
409
Likes
2
Points
33
Alwatan

Alwatan

JF-Expert Member
Joined May 19, 2009
409 2 33
Ametaja kipengere husika lakini hajakosea kabisa. Mtumishi yeyote wa serikali anatekeleza sera na ilani ya chama kilichopo madarakani. Hii ni kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma na Code of Ethics and Conduct for Public Service chini ya kipengere kinachohusu "Loyalty to the Government" subsections:
1. Public Servants shall be loyal to the duly constituted government of the day
2 " Public servant shall therefore implement policies and lawful instructions given by their Ministers and other government leaders"Ndio maana serikali inapochemsha watu wanakilaumu Chama cha Mapinduzi
Kipengele ilikua muhimu kukitaja ili tujue kama kweli tafsiri ya hicho kipengele inaendana na mambo yanayofanywa na NHC.
Mfano, kutengeza forms za kutaka kujua rangi ya ngozi ya wapangaji(racial profiling) imeandiakwa kwenye hiyo ilani? Huku tukijua
jinsi waasisi wa taifa letu walipingana na ukaburu kwa kila hali?

Na je serikali ya CCM inayosema haiwezi kupandisha kima cha chini cha mshahara kufikia laki tatu na nusu mpaka kurisk migomo
inapata wapi ujasiri wa kubariki viwango vipya vya kodi anavyopendekeza bwana Mchechu vya laki 5 kwa mwezi? Je sababu kuu
ya uanzishwaji wa NHC inazingatiwaje hapa ya kuwapatia affordable housing wananchi.

Isije kuwa "Natekeleza Ilani ya CCM" ikawa ni tired slogan isiyokuwa na mashiko yeyote.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Sasa kama hivyo huko NHC si lazima uwe na kadi yao ndiyo upate kazi na huduma zingine kwa mwendo huu ?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,371
Likes
1,189
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,371 1,189 280
Ametaja kipengere husika lakini hajakosea kabisa. Mtumishi yeyote wa serikali anatekeleza sera na ilani ya chama kilichopo madarakani. Hii ni kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma na Code of Ethics and Conduct for Public Service chini ya kipengere kinachohusu "Loyalty to the Government" subsections:
1. Public Servants shall be loyal to the duly constituted government of the day
2 " Public servant shall therefore implement policies and lawful instructions given by their Ministers and other government leaders"Ndio maana serikali inapochemsha watu wanakilaumu Chama cha Mapinduzi
Hapana, yeye kama mtumishi wa shirika la umma anatakiwa atekeleze sheria iliyounda shirika lile, siyo ilnani ya chama au tamko la kiongozi yeyote aliyeko madarakani. Ilani ya CCM haijawa sheria ya nchi na wala haitambuliki kisheria. Ni muhimu kwa CCM kupeleka ile ilani yao bungeni, kwa vile ni wengi waipitishe kuwa kitu kama "Sheria ya Mweleko wa Taifa kwa Kipindi cha 2011 hadi 2015", hapo ndipo vyombo vingine vya umma vitakapotakiwa kuifuata kwa mujibu wa sheria, na vinapoifuata havisemi kuwa vinafuata ilani ya CCM bali vitakuwa vinatekeleza sheria iliyopitisha na bunge kutokana na ilani hiyo.
 
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
255 1 0
Wandugu nimeona news muda huu na nimemsikia Msechu anasema kwa kusisitiza anasema ayafanyao yeye huko NHC anatekeleza ilani ya CCM.

Kindly guys help me to understand, hii imekaaje?
hapo kwenye red anaitwa Mchechu sio Msechu, msechu ni mwanamuziki aliyeshiriki Tusker firm. kuhusu yeye kutekelezwa ilani ya ccm hiyo ni kweli kabisa kwani kwa mujibu wa kanuni na taratibu za utumishi wa umma; watumishi wa umma watatekeleza sera, mipango na mikakati ya serikali ilyopo madarakani. nafikiri kila mtu anajua wazi kwamba serikali iliyopo madarakani ni ya chama cha mapinduzi, ambayo ina ilani yake ya uchaguzi, ndani ya ilani hiyo tukapata mipango mbalimbali, na kwenye mipango hiyo tukapata mikakati mabalimbali ambayo inatekelezwa katika nyanja mbalimbali. upo hapo mkuu?
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,676
Likes
237
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,676 237 160
Pamoja na yote huyu jamaa namkubali sana!!!
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
Hekima na busara nyingine watu sijui wanazitoa wapi, eti anatekeleza ilani ya chama cha serikali inayotawala kwa kuivua nguo serikali tawala hadharani. Busara yangu inanituma ni mshauri huyu bwana Nehimia anze kutafuta kazi sehemu nyingine, maana hapo NHC kwa wenye akili ndio kibarua kimeshaisha hivyo, hayo mengine ni suala la muda tu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,886
Members 462,337
Posts 28,494,012