Msanii gani akipiga show?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii gani akipiga show??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Judi wa Kishua, Sep 23, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    jamani eti ni msanii gani hapa bongo wewe akifanya show ata bure hauendi kutazama..???

    mimi binafsi siwezi enda kwenye show za Sugu na Roma ata iwe bure alafu niongezwe na pesa..
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Show za Mabaga Fresh, Inspekta na TID hata niambiwe napewa urais wa Marekani baada ya kuhudhuria.
     
  3. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,872
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Mzee Yusuph
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,812
    Likes Received: 21,597
    Trophy Points: 280
    Diamond na ney wa mitego

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,990
    Likes Received: 8,432
    Trophy Points: 280
    Tid,bob ju,
     
  6. Godemae

    Godemae Senior Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mipasho...!!!!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,656
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Kwa Sugu hata usipoenda aisaidii nenda show za magamba wenzako Kama komba
     
  8. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    mkuu sio kila sehemu unaleta siasa...ukijifanya wewe ndio unaipenda sana siasa kuliko ata mwanakijiji,utakufa siku sio zako...relax!!
     
  9. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mimi akifanya show Hemedy hata nikipewa sheli na meli siwezi kwenda.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,773
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Hao uliowataja ndio majembe yenyewe ya ukwe'e,
    Sema tu huwakubali sababu wewe ni GAMBA ORIGINAL!!
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,773
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Me likes this!!
     
  12. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    hemed n komba
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Baby Madaha,Komba
     
  14. TihZ

    TihZ Senior Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe na kama wewe hamna effect kabisa wenzenu hawana hata taarifa kuhusu watu kama nyie na hawajawahi kupata hasara hata siku moja eti kisa hamkuenda...na hili wazo lenu ni kama unachukia dagaa wakati wavuvi wanazidi kuwavua
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    Aende za taarab...
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    Mi kwakweli type za mziki kama wa kina bob junior na taarab hata uniue sikanyagi...
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,656
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilikuja Huku ili ni relax ban za Mara kwa Mara za kule kwenye jukwaa la siasa Bahati mbaya wewe hata chuki za kisiasa unaleta Huku
     
  18. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Show za diamond,alikiba na wasanii akiwepo hata mmoja wa THT hata uniambie zile fedha za uswisi zote utanipa bado skanyagi
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Show ya Barnaba hata bure au waniongeze ghorofa mbili na sheli siendi.
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mimi nataja ambazo naweza hudhuria sugu,roma, jay,fid q, lakini wasanii wengine pamoja na baba riz sihudhurii labda nipewe benki na meli afu wakimaliza ku perform niwacharaze bakora ishiriniishirini
     
Loading...