Msama kumrudisha Rose Mhando


Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
13,465
Likes
54,558
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
13,465 54,558 280
Baada ya Rose Muhando kupotea kwa muda mrefu kwenye ulimwengu wa muziki wa injili, aliyekuwa meneja wake, Alex Msama amefunguka kumrudisha kwenye chati kama zamani kwani hivi sasa amebadilika.

Msama alisema alimuacha Rose kwa kuwa alikuwa akiwatapeli watumishi wa Mungu fedha alizokuwa akipewa kwa ajili ya shoo na kesi kibao kujaa polisi, lakini kwa asilimia kubwa hivi sasa ame-‘change’ hivyo atamrudisha soon.

Chanzo :Gpl
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Zama zake kwisha kazi na gospel imeanza change siku hizi nyimbo za gospel zinapigwa vipindi vya bongo fleva nyimbo ka bongo fleva tu ili mradi unatupia mstari mmoja ukisema bwana au Mungu na ukihojiwa wasema ni gospel.
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,287
Likes
1,653
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,287 1,653 280
Mungu amwinue huyu Dada,,,alikua anabariki kweli jamanj
 
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,111
Likes
1,230
Points
280
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,111 1,230 280
Dada wa YESU NIBEBE.....MUNGU amsaidie
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,077
Likes
37,556
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,077 37,556 280
Baada ya Rose Muhando kupotea kwa muda mrefu kwenye ulimwengu wa muziki wa injili, aliyekuwa meneja wake, Alex Msama amefunguka kumrudisha kwenye chati kama zamani kwani hivi sasa amebadilika.

Msama alisema alimuacha Rose kwa kuwa alikuwa akiwatapeli watumishi wa Mungu fedha alizokuwa akipewa kwa ajili ya shoo na kesi kibao kujaa polisi, lakini kwa asilimia kubwa hivi sasa ame-‘change’ hivyo atamrudisha soon.

Chanzo :Gpl
Sijui ni kwanini najitahidi sana kumuamini huyu Mtu ( Alex Msama ) lakini moyo wangu unakataa. Nadhani Watu wa Msasani na hasa mitaa ile ya Shoppers Plaza Kisiwa, Chama mkabala na Tanesco na iliyopo Nyumba ya Rais Mstaafu Kikwete hadi kuja ilipo Hospitali ya Kairuki watakubaliana nami na hata kuungana nami katika kutomuamini kwa lolote Jamaa. Naomba niishie tu hapa tafadhali.
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
2,227
Points
280
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 2,227 280
Sijui ni kwanini najitahidi sana kumuamini huyu Mtu ( Alex Msama ) lakini moyo wangu unakataa. Nadhani Watu wa Msasani na hasa mitaa ile ya Shoppers Plaza Kisiwa, Chama mkabala na Tanesco na iliyopo Nyumba ya Rais Mstaafu Kikwete hadi kuja ilipo Hospitali ya Kairuki watakubaliana nami na hata kuungana nami katika kutomuamini kwa lolote Jamaa. Naomba niishie tu hapa tafadhali.
Funguza mzee, slogan ya humu huitendei haki.....JF where we dare to talk openly
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Mungu amwinue huyu Dada,,,alikua anabariki kweli jamanj
Amen mtumishi alikuwa anakubariki na sebene la yesu maana kama hujui kiswahili unaweza fikiria sebene tu.
Makoma bwana waliharibu gospel wao ndiyo chanzo.
Maana nyimbo zao zilikuwa zinagongwa club watu wanaruka majoka kuja kuskia kumbe ni gospel bwana
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,077
Likes
37,556
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,077 37,556 280
Funguza mzee, slogan ya humu huitendei haki.....JF where we dare to talk openly
Huyo ni Poti wangu ( mwana Mara / Musoma ) kabisa Mkuu hivyo naficha aibu kwani endapo nitamsema Yeye basi nitakuwa nimeutia pia aibu na Mkoa wetu wenyewe. In short tu ni kwamba kuna tofauti ndogo sana ya Kiwango cha Utapeli alichonacho Alex Msama na huyu Dokta Luis Shika ( tapeli wa ununuzi wa nyumba za Lugumi )
 
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
13,465
Likes
54,558
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
13,465 54,558 280
Sijui ni kwanini najitahidi sana kumuamini huyu Mtu ( Alex Msama ) lakini moyo wangu unakataa. Nadhani Watu wa Msasani na hasa mitaa ile ya Shoppers Plaza Kisiwa, Chama mkabala na Tanesco na iliyopo Nyumba ya Rais Mstaafu Kikwete hadi kuja ilipo Hospitali ya Kairuki watakubaliana nami na hata kuungana nami katika kutomuamini kwa lolote Jamaa. Naomba niishie tu hapa tafadhali.
Funguka sio wote tunaomfaham
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068