Msajili wa vyama ingilia kati CHADEMA tupate viongozi

Kamanda Asiyechoka

JF-Expert Member
Sep 13, 2020
1,328
2,000
Inaenda miezi miwili sasa kiuhalisia Chama chetu hakina viongozi. Na hatujui hatima ya mali ya chama chetu ambacho ni mali ya watanzania.

Mwenyekiti yupo ndani kwa makosa ya ugaidi na uhujumu uchumi.

Makamu mwenyekiti yupo ulaya anadhurula hovyo hovyo.

Tumia mamlaka yako ya kisheria itisha uchaguzi ili tupate uongozi maana tunayumba hovyo.
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,587
2,000
Inaenda miezi miwili sasa kiuhalisia Chama chetu hakina viongozi. Na hatujui hatima ya mali ya chama chetu ambacho ni mali ya watanzania.

Mwenyekiti yupo ndani kwa makosa ya ugaidi na uhujumu uchumi.

Makamu mwenyekiti yupo ulaya anadhurula hovyo hovyo.

Tumia mamlaka yako ya kisheria itisha uchaguzi ili tupate uongozi maana tunayumba hovyo.
Acha ujinga,ili tukuchaguewewe mamluki au,ndio sababu ya kumbambikia ili mlete yale ya buguruni na Leprofeserer sio.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,181
2,000
Inaenda miezi miwili sasa kiuhalisia Chama chetu hakina viongozi. Na hatujui hatima ya mali ya chama chetu ambacho ni mali ya watanzania.

Mwenyekiti yupo ndani kwa makosa ya ugaidi na uhujumu uchumi.

Makamu mwenyekiti yupo ulaya anadhurula hovyo hovyo.

Tumia mamlaka yako ya kisheria itisha uchaguzi ili tupate uongozi maana tunayumba hovyo.
Weka picha ya kadi yako hapa tuwe na uhakika kuwa wewe ni mwanachama halisi na hai wa Chadema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom