Msajili wa vyama ingilia kati CHADEMA tupate viongozi

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,288
2,000
Inaenda miezi miwili sasa kiuhalisia Chama chetu hakina viongozi. Na hatujui hatima ya mali ya chama chetu ambacho ni mali ya watanzania.

Mwenyekiti yupo ndani kwa makosa ya ugaidi na uhujumu uchumi.

Makamu mwenyekiti yupo ulaya anadhurula hovyo hovyo.

Tumia mamlaka yako ya kisheria itisha uchaguzi ili tupate uongozi maana tunayumba hovyo.
Dogo Hawa waliopo ni moderate. Watakuja radical hapatatosha
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,086
2,000
Inaenda miezi miwili sasa kiuhalisia Chama chetu hakina viongozi. Na hatujui hatima ya mali ya chama chetu ambacho ni mali ya watanzania.

Mwenyekiti yupo ndani kwa makosa ya ugaidi na uhujumu uchumi.

Makamu mwenyekiti yupo ulaya anadhurula hovyo hovyo.

Tumia mamlaka yako ya kisheria itisha uchaguzi ili tupate uongozi maana tunayumba hovyo.

Wewe huku hapakufai ,endelea na ushauri kuhusu mapenzi na uhusiano ndio sector yako ,huku kwenye siasa unapuyanga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom