Msafara wa mamba na KENGE WAPO..! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa mamba na KENGE WAPO..!

Discussion in 'Jamii Photos' started by SILENT WHISPER, Nov 14, 2011.

  1. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaha,dah ume nichekesha kweli aisee
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa... kweli mkuu
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Na hilo tumbo akiinama zaidi utasikia. pyuuuu...........ppupu!!
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha wakati ule nikiwa katika jiji mojawapo, nilikuwa na tabia ya kudandia sana sherehe za harusi. Unabeba funguo nyingi, halafu nagonga gonga tairi za gari la bibi na bwana harusi. Mabaunsa hawafanyi chochote. Kwa hakika ule ulikuwa utumwa wa tumbo langu. Nilifanywa kuwa mtumwa wa tumbo langu. Leo hii sikubali tena kuwa mtumwa wa tumbo.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,482
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    nisaidieni, mimi nimeona watu wameinama kutoa heshima zao sijui kwa kitu gani - mbona kenge haonekani hapo?
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ukiwaangalia hao wachona wote utagundua wameinama karibu kwa angle sawa!! They are really flexible!!! Ukimwangali kenge, mgongo mgumu kama hardened steel!!!

    Mazoezi jamani ni mazuri kwa afya zetu....
     
  8. N

    Ndole JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    eeehh kweli
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Huyu si ni huyu Muongea Hovyo huyu
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,640
    Likes Received: 5,146
    Trophy Points: 280
    Ndo hasara ya vitambi,sisi wenyevitambi ukidondosha kitu,kukiokota unajiuliza mara tano tano
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Siyo Nape tu, ukweli ni kwamba vyakula tunavyokula vina madhara makubwa sana mwilini haswa kwenye flexibility ya mwili. Wengi watakubaliana na mimi kuwa hawa jamaa wa Asia misosi yao iko calculated vizuri, wengi wao wako njema sana kiafya kuliko hii mijitu ya ulaya na marekani.

    Waafrica wengi tunaponea kwenye hizi kazi ngumu ngumu kama za shamba nk, lakini ukimkuta mtu aliyejimwaga ofisini na ukimfuatilia misosi anayokula ni hatari kwa afya. Wengi hawataki kuandaa misosi yao wenyewe, utakuta mtu anakula misosi yenye mafuta kibao ukijumlisha na huduma mbovu za maji basi yale mafuta yanageuka sumu ndo unakuta mtu hawezi kukaa kwenye mkeka akakunja miguu kuelekea kwa ndani.

    Wito wangu, tubadilikeni, kula misosi ambayo ni natural zaidi (ambayo haijapikwa sana au isiyotiwa mafuta itasaidia kujenga afya zetu).
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukajikuta unajamba hadharani,, kila kitu kinamazoea yke.
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    angalia vizuri utaona nepi.
     
  14. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na yule wa 5 kutoka kwa Nepi ni nani?
     
  15. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahah dah jamani watu wengi wameshindwa kumantain ma dust bin yao ni balaa
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Weye ndo umenimaliza zaidi hahahahahaha

    mie nilikuwa nambebea mabegi kameraman ma ile taa y ajamaa wa video....................du namshukuru Mungu alinikomboa na huu utumwa aisee!
     
  17. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ni msekwa....! yeye aliweza kuinama...ila timing yake ilikuwa sifuri....wenzake wanainuka yeye bado kainama..! lol
     
  18. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana Humuoni kenge hapo?wengine wotw wanafanana kasolo likenge tu ndio liko tofauti.
     
  19. peck

    peck JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kenge huyu hajifichi, kenge wenzake huwa wanajaribu kujifananisha na mamba kama 5 kushoto lakini huyu mmh!
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sio hardenned tu ni carbonated steel ile inayotumika kutengenezea cam shaft.... kenge ni kenge tu.... yote hii ni kutafuta misaada mpaka tunajikuta tuko kwenye mambo mengine ya kujicameroon wenyewe... aaagh
     
Loading...