Msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mcubic, Oct 5, 2012.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 9,856
    Likes Received: 3,695
    Trophy Points: 280
    Nina blog, nahitaji kuwa na icon ya JF kama ile ya Facebook na Twitter ili niweze kushare directly what i post na wanaJF...Nifanyeje?
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,290
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hili ni gumu kufanyika sidhan kama JF kwa sasa inaruhusu post mpya kuanzishwa bila kupitia JF. Ni lazima blog yako iwe na mawasiliano na JF database kwanza yaani atambulike anayepost ni nani, head ya topic yake, anapost jukwaa gan n.k.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    wanakuja akina C6 i hope watakushauri vizuri tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...