Msaada

Msaada

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
10,310
Reaction score
6,548
Nina blog, nahitaji kuwa na icon ya JF kama ile ya Facebook na Twitter ili niweze kushare directly what i post na wanaJF...Nifanyeje?
 
hili ni gumu kufanyika sidhan kama JF kwa sasa inaruhusu post mpya kuanzishwa bila kupitia JF. Ni lazima blog yako iwe na mawasiliano na JF database kwanza yaani atambulike anayepost ni nani, head ya topic yake, anapost jukwaa gan n.k.
 
wanakuja akina C6 i hope watakushauri vizuri tu!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom