Msaada wenu: Jinsi ya kupata pesa za masharti

Msaada wenu: Jinsi ya kupata pesa za masharti

Hapana mungu amekuleta makusudi jitahidi sana kumshirikisha mungu matatizo yako atakuinua na utakuja kunikumbuka kuwa nilikwambia hawezi kukuacha mimi naekwambia nimepata kazi ya kueleweka miaka kumi na sita baada ya kumaliza shule, nacho kushauri usiogope kufanya kazi yoyote. Ilimradi ni ya halali ya kukuingizia pesa, mimi nimeuza machngwa,nimeuza maembe,nimeuza miwa kwenye toroli bila kujali watu wananicheka au laa, cha msingi nilikuwa naangalia napata nini nakutia moyo mdogo wangu usiache kuomba mungu wa kweli yupo anakuona na kukusikia atajibu maombi yako wala usichoke kumuomba achana na mawazo ya kishetani na watu wake wanaokushuri kujiunga na ujinga huo.
Amen broh
 
Kama unaona maisha magumu mtoe ndugu yako kafara, umezaliwa pekee yako na utakufa pekee yako.
 
We akili huna kabisa, kakuambia nani kuna pesa za namna hiyo? kafanye kazi vinginevyo labda uwe mwizi wakuchome moto, hakuna kitu kama pesa za masharti, huo ni utapeli wa waganga wa jadi hata wao pia wanazihitaji hizo pesa ndiyo maana watakudanganya uwape kwanza kidogo ulizokuwa nazo mfukoni na kisha wanakupa masharti magumu kama kwenda kuwaletea viungo vya binadamu na wewe kwa ujinga wako unakwenda kuua mtu kumbe ni utapeli mkubwa! Sahau kabisa ujinga huo nyie ndiyo mnaozidi kuendekeza mauaji ya ndugu zetu Albino kwa upumbavu usiokuwa na faida yeyote kwako bali kwa mganga wa kienyeji anayetafuna pesa zako bure huku wewe ukibaki na laana isiyofutika mpaka kwa Mungu Akhera.🙁
 
Makanisa hayo mengi sio ya kweli sidhani kama ni lazima aombewe hata yeye mwenyewe Ana UWEZO WA kufanya maombi... Mwombe MUNGU wako asikudaganye mtu kuwa Ana nguvu za kukuombea kuliko wewe mwenyewe. Makanisa Gani hayo viongozi wake wanamiliki magari na mandege.. Tutumie akili kidogo tu.. Sio kila kitu kuombewa vingine omba mwenyewe
Unachoongea hukijui, ni bora kukaa kimia,
Huyu mtu akijiua utafurahi?
 
Kumbe na wewe ndiyo walewale, sasa basi akipewa sharti na waganga matapeli kuwa alete kichwa chako au cha mwanao ndiyo utafurahi?
 
Tunahitaji vijana wenye umri wa miaka 15-18 wewe umezeeka hatuna haja nawe
 
Kama kweli hutanii basi ushauri wangu ni kwamba, achana na mawazo hayo ya kishetani, anza kufikiria mambo chanya yaani mambo mazuri. Kumbuka tabu kila mtu duniani hupitia katika nyakati fulani na haipaswi kukata tamaa wewe mwombe Mungu wako huku ukijitahidi kufanya kazi kwa bidii. Hao unaodai wanakutegemea wasaidie kwa kadiri uwezavyo tu wasikusababishe wewe ujiue, kila mtu kazaliwa kivyake na kama siyo watoto wako wa kuwazaa mwenyewe huwezi kuwa na dhamana nao mia kwa mia, ni jukumu la jamii au serikali kuwaangalia, haiwezekani wewe ukabeba dhamana ya wadogo zako kwanza kuna ndugu wengine ni lazima watoe michango yao. Hatima ya binadamu yeyote yule ipo mikononi mwake mwenyewe hasa akishafikisha umri wa utu uzima kama wewe. Usiniambie eti unataka kujiua kisa wadogo zako, hujawazaa wewe, huna hatia nao. Ikiwezekana waombe watu wanaosaidia watoto yatima wawatunze.
 
Nimekuelewa kijana hizo pesa zipo utapewa tu ila baada muda kanzaa watakuomba uwape sadaka yao mojawapo mzazi au mke au mtoto ukiikosa wanakuhitaji wewe mwenyewe.Ushauri Omba Mungu atakusaidia hayo ni Mapito tu Fanya kazi
 
Kama kweli hutanii basi ushauri wangu ni kwamba, achana na mawazo hayo ya kishetani, anza kufikiria mambo chanya yaani mambo mazuri. Kumbuka tabu kila mtu duniani hupitia katika nyakati fulani na haipaswi kukata tamaa wewe mwombe Mungu wako huku ukijitahidi kufanya kazi kwa bidii. Hao unaodai wanakutegemea wasaidie kwa kadiri uwezavyo tu wasikusababishe wewe ujiue, kila mtu kazaliwa kivyake na kama siyo watoto wako wa kuwazaa mwenyewe huwezi kuwa na dhamana nao mia kwa mia, ni jukumu la jamii au serikali kuwaangalia, haiwezekani wewe ukabeba dhamana ya wadogo zako kwanza kuna ndugu wengine ni lazima watoe michango yao. Hatima ya binadamu yeyote yule ipo mikononi mwake mwenyewe hasa akishafikisha umri wa utu uzima kama wewe. Usiniambie eti unataka kujiua kisa wadogo zako, hujawazaa wewe, huna hatia nao. Ikiwezekana waombe watu wanaosaidia watoto yatima wawatunze.
Nashukuru kwa mawazo yako Kaka
 
Back
Top Bottom