Msaada: Wasichana wangapi hupoteza bikra kila siku Tanzania?

Msaada: Wasichana wangapi hupoteza bikra kila siku Tanzania?

Kuna baadhi ya bikira mpaka Uume unavimba, pale kwenye ringi kunatoka uvimbe.

Hizi bikra hizi!
 
labda na mimi niulize serikli ina shule ngapi za advance level mpaka sasa......
 
labda na mimi niulize serikli ina shule ngapi za advance level mpaka sasa......

Mkuu huu sio uungwana,.itapendeza kama utaanzisha uzi wako lakini sio kututoa kwenye reli.
 
Sensa tu ya watu (viumbe vikubwa) inagharimu mabilioni na mawakala maelfu kuhesabu wewe unauliza 'anayejua takwimu za bikra tanzania'😳 JISAHIHISHE!
 
wakati mwingine tusimlaumu sana Donald Trump sisi Wa..... ... ndio chanzo matatizo yetu wenyewe nahisi.
 
Back
Top Bottom