Msaada: Wapi naweza pata monitor kama hii

Msaada: Wapi naweza pata monitor kama hii

Han Solo

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2020
Posts
462
Reaction score
1,079
Hello wana jukwaa,

Natafuta monitor kama hii upana wa kati ya inchi 22 mpaka 27

Kama nikisaidiwa na bei itakuwa poa zaidi.

Natanguliza shukrani

IMG_20200403_165222.jpg
 
Hello wana jukwaa,

Natafuta monitor kama hii upana wa kati ya inchi 22 mpaka 27

Kama nikisaidiwa na bei itakuwa poa zaidi.

Natanguliza shukrani

View attachment 1407788
Kkoo kuna duka wanaziuza 450k lipo likoma na Aggrey kama unaenda likoma na uhuru kulia.

Sema hizo monitor zamani kidogo niliwahi kuziona machinga complex 100k mpaka 200k kutegemea na ukubwa.
 
Kkoo kuna duka wanaziuza 450k lipo likoma na Aggrey kama unaenda likoma na uhuru kulia.

Sema hizo monitor zamani kidogo niliwahi kuziona machinga complex 100k mpaka 200k kutegemea na ukubwa.
Machinga kwa sasa kupata kwa hyo bei ni ngumu.

Sent using Samsung S9
 
Back
Top Bottom