Msaada: Wapi ilipo huduma mzuri ya kung'oa meno?

Fiati

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
1,233
2,000
Mlioko Dar es Salaam ni wapi wanahuduma mzuri ya kug'oa meno na gharama zake au kama wanapokea bima ya NHIF.

Asanteni.
 

lidoda

JF-Expert Member
Apr 27, 2008
642
500
Mkuu achana an kung'oa meno..suluhisho ni kusafisha Hilo jino an kuziba kama kuna tundu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom