Msaada: Wanaofahamu dawa ya stress na maumivu ya mapenzi

Msaada: Wanaofahamu dawa ya stress na maumivu ya mapenzi

Jaribu kujichanganya sana changanyikeni hasa mda wa jioni hasa sehem za kahawa uwapo home jaribu kucheza game au kuwa na vijarida vya kusoma mkuu
 
Ila usisahau kunywa maji mengi mkuu yaan kuwa na kopo pembeni kabisa
 
Hako kaugonjwa huwa ni kabaya sana, sema ujishalikubali lililotokea ukaachana nalo ukapona, maisha yanakuwa poa sana
 
Pole sana ndugu yangu,Kuna muda hata unatamani km tungekuwa na uwezo wa kuona mioyo ya watu inavyowaza ingesaidia sana kupunguza hz karaha za mapenzi.
 
Back
Top Bottom