Msaada: Wanaofahamu dawa ya stress na maumivu ya mapenzi

Msaada: Wanaofahamu dawa ya stress na maumivu ya mapenzi

Kwa kuachwa na mtu, lakufanya lazimisha pata mtu upesi (Binti) jifanye kuridhika nae, kaa nae muda mwingi, mcheze nk hata kama unaskia nafsi haitaki lazimisha tu. Ninacho fahamu mtu akiazimishwa baiskeli akawa njiani akanyanganywa atajiskia vibaya sababu anatembea kwa mguu ila muda huo huo akipewa lift basi maumivu yatapungua.
 
Pata mdada mwingine upesi, muone anafaa hâta kama nafsi haitaki, cheza nae, kaa nae muda mwingi utajikuta umeamishia mawazo kwake na utamsahau huyo
 
Jamani nimeachwa na mpenzi wangu niliyekuwa ninampenda, saivi nina stress.

Nisaidie jamani. Nifanye nini ili kuondoa haya ma stress
Pole, haujaachwa wa kwanza duniani hata mimi nimeachwa juzi mkuu na maisha yanaendelea focus kwenye mambo yanayokuboresha kiuchumi na kiroho kwa sasa. Kinachoumiza ni ego, kwamba ukiachwa unahisi kudhalilika au kupungua thamani hasa kutokana na maneno aloyatumia muachaji.
 
Vijiko viwili vya cement changanya na maji nusu kikombe, koroga kisha kunywa..

Kuna mtu iliwahi kumpa unafuu!
 
Kuwa busy, hudhuria sehemu za ibada, epuka kukaa peke yako, epukana na maeneo mliyokuwa mnapendelea kukaa pamoja, pia kama kuna uwezekano waweza badili mazingira kwa muda.
 
Back
Top Bottom