Msaada: Wanaofahamu dawa ya stress na maumivu ya mapenzi

Msaada: Wanaofahamu dawa ya stress na maumivu ya mapenzi

Tumia source code then run ili kuondoa bugs, hizo ndo zinakusumbua hadi unaachwa...
 
hivi mwanaume ili uyaepuke maumiv yanayosababishwa na mapenz unatakiwa uweje?? yaan uwe na tabia ama mandhari gani?? [emoji51] [emoji51]

nawasilisha mada mezani
 
Kijana kazania masomo kwanza.....

Tizama hata hulali unakesha..!!
kinachokutisha ni hilo begi kwa pic yang?? nimeoa nina mwaka saiv ni mjadala tu waweza weka maoni au laaah ila mambo mengine ya kimaisha uyaache tu kama yalivyo. cz usiemjua atakupa tab kumjua
 
Mkuu naona ndan ya asubuh moja una mada mbili zote za shda kweny mapenz,
nakuomb uende misa ya pili kanisan, ukichelewa hio hata ya watoto ingia tu, ukiingia kwa iman ukitoka amin una ushuhuda wa kutupa kama mrejesho
 
Pungaza stress najua Jana kuna sehemu uliomba papuchu, akachomoa pole tafuta pesaa
 
Ratiba yangu ilivyojaa sahivi mtu akiniumiza ajitahidi aniache Jumamosi jioni maana angalau ntamlilia nakumuwaza jumapili nzima.

Vinginevyo.... Muda ambao sina mambo yangu binafsi nafanya shughuli za kuwasaidia watu ambao hawawezi kufanya jambo hilo.
Fanya miongoni mwa mambo uyapendao full time
 
Tafuta mnyonge umchapie....haipunguzi maumivu ila inarudisha hadhi ya kiume
 
Jamani nimeachwa na mpenzi wangu niliyekuwa ninampenda, saivi nina stress.

Nisaidie jamani. Nifanye nini ili kuondoa haya ma stress

upload_2017-10-22_12-45-16.jpeg
 
Angalia mechi ya marudio ya man city na stoke city.. Uone uimara Wa man city katika upigaji pass
 
Nilichofanyia jaribio na kikasaidia ni kunywa maji moto asb na usiku wakati wa kulala, pia kusikiliza mziki mkubwa
 
Back
Top Bottom