ushaur mzur bro nimeupendaPole sana mkuu, Hakuwa wako huyo shukuru Mungu kwa kila kinachotokea inawezekana Mungu kakuepusha na kitu, Jichanganye na watu sikiliza mziki mzuri unaopenda soma vitabu.... MUNGU ATAKUPA WAKO MWENYE HERI NA WEWE.
Mi ni sisy [emoji2]ushaur mzur bro nimeupenda
Jitaidi saana kupita kando ya makaburi mida ya jioni jioni
Makabur yanapunguza stress za kupenda watu na utaanza mpenda mungu wakoApite kufanya nini [emoji15]
wow ok sisyMi ni sisy [emoji2]
mpunga na mapenz n vitu viwili tofautiDah.... Piga kazi Tafuta mpunga. Hutaachwa tena[emoji13] [emoji13]
Hadi unaachwa aukuwa unaona dalili usepe faster.... Mimi hadi nimefikia kuowa sijawai kupigwa kibuti mtoto wa kike aitakiwi kumuonyesha kuwa yeye ndio Kila Kitu kwako... Hata mke wangu ninampenda kweli na ninamfanyia Kila anachoitaji but simuonyeshi kama yeye ndio Mwisho wa Kila Kitu kwangu..... Mkuu tafuta wa kujaza nafasi usilazimishe pasipo na penzi watoto wapo wengi na wazuri Hatari Muweke Mungu mbele kwanza utapata mzuri na mwenye sifa za kuwa mke Bora....JAMANI NIMEACHWA NA MPENZI WANGU NILIYEKUWA NINA MPENDA SAIVI NINA STRESS .
Nisaidie jamani. Nifanye nini ili kuondoa haya ma stress
Ili Jibu la kumwachia Mungu hata yeye anakushangaa kwani yeye ndie kamchukua huyo demu wa jamaaWe muachie Mungu kama vipi tafuta mpunga aisee itumie kama fursa
JAMANI NIMEACHWA NA MPENZI WANGU NILIYEKUWA NINA MPENDA SAIVI NINA STRESS .
Nisaidie jamani. Nifanye nini ili kuondoa haya ma stress
We muachie Mungu kama vipi tafuta mpunga aisee itumie kama fursa
mungu yupiMakabur yanapunguza stress za kupenda watu na utaanza mpenda mungu wako
Mkuu haya masuala ya meditation mwalimu wake ni Mshana Mie mwanafunzi tena Wa baby class, atakuja kukujibu
Dah... Umejichanganya.... ilikuwa Enzi za TANU[emoji13] [emoji13] [emoji13]mpunga na mapenz n vitu viwili tofauti