Msaada: Wajuzi wa computer


Jeph tephlon

Jeph tephlon

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
80
Points
95
Jeph tephlon

Jeph tephlon

Member
Joined Jun 19, 2016
80 95
Kuna jamaa namuzia pc yangu spec zake ni i7 4790 @ 3.6gh upto 4.0ghz turbo boost, tena bei ndooogo, kama upo interest nchek kabla cja anza ku bargain kweny hii GPU
Safi sana aisee
 
publito

publito

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
271
Points
500
Age
34
publito

publito

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
271 500
Nipe 250, ila tatizo mm cpo dar?!
Oh...kuna jamaa kaniambia kulingana na spec za pc yangu inahitaji gtx 750 ti....... Halafu hiyo pc pc yako nimeielewa sema sina mshiko kwa sasa
 
Jeph tephlon

Jeph tephlon

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
80
Points
95
Jeph tephlon

Jeph tephlon

Member
Joined Jun 19, 2016
80 95
Oh...kuna jamaa kaniambia kulingana na spec za pc yangu inahitaji gtx 750 ti....... Halafu hiyo pc pc yako nimeielewa sema sina mshiko kwa sasa
oky, ila tafuta low profile, 750 ti saiv zna bei ndogo 2 ebay
 
Jeph tephlon

Jeph tephlon

Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
80
Points
95
Jeph tephlon

Jeph tephlon

Member
Joined Jun 19, 2016
80 95
Hii pc nimeuzia shida, bt next tme ntanunua new generation nataka i7 8700! au 8700K
 

Forum statistics

Threads 1,295,917
Members 498,479
Posts 31,227,972
Top