Msaada: Wajuzi wa computer


publito

publito

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
271
Points
500
Age
34
publito

publito

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
271 500
Kwa wale wanaojua vizuri computer hasa specification hii mnaionaje? Je ni nzuri upande wa speed, graphics na uwezo wa kusukuma pc games kubwa , hii mnaionaje kwa kulinganisha na gharama zake
screenshot_20190124-084626-jpeg.1003331


Sent using Jamii Forums mobile app
 
publito

publito

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
271
Points
500
Age
34
publito

publito

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
271 500
Kwa wale wanaojua vizuri computer hasa specification hii mnaionaje? Je ni nzuri upande wa speed, graphics na uwezo wa kusukuma pc games kubwa, graphic design nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
6,291
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
6,291 2,000
Iko poa tuu. Nunua dedicated GPU/ Graphic Accelerator for better Gaming experience
 
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
1,252
Points
2,000
Age
20
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2015
1,252 2,000
Kwa wale wanaojua vizuri computer hasa specification hii mnaionaje? Je ni nzuri upande wa speed, graphics na uwezo wa kusukuma pc games kubwa , hii mnaionaje kwa kulinganisha na gharama zakeView attachment 1003331

Sent using Jamii Forums mobile app
usinunue hiyo hutoweza kuweka graphics card kubwa sababu hiyo ni SFF yani small form factor but kuna gpu ndogo ndogo kama amd radeon 7570 1gb gddr5 zinaingia pia vi gpu vya zotac vinaingia pia gpu za Pny zinaingia
lakini ipo fresh ni i5 3rd gen kama sio serious gaming chukua hiyo
 
publito

publito

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
271
Points
500
Age
34
publito

publito

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
271 500
usinunue hiyo hutoweza kuweka graphics card kubwa sababu hiyo ni SFF yani small form factor but kuna gpu ndogo ndogo kama amd radeon 7570 1gb gddr5 zinaingia pia vi gpu vya zotac vinaingia pia gpu za Pny zinaingia
lakini ipo fresh ni i5 3rd gen kama sio serious gaming chukua hiyo
Asante kwa ushauri, sasa unanishauri nitafute tofauti na hiyo sasa upande wa gharama si itakuwa kubwa sana?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
publito

publito

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
271
Points
500
Age
34
publito

publito

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
271 500
usinunue hiyo hutoweza kuweka graphics card kubwa sababu hiyo ni SFF yani small form factor but kuna gpu ndogo ndogo kama amd radeon 7570 1gb gddr5 zinaingia pia vi gpu vya zotac vinaingia pia gpu za Pny zinaingia
lakini ipo fresh ni i5 3rd gen kama sio serious gaming chukua hiyo
Mfano kama gta5 yaweza cheza kwa hii pc kwa low setting?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
1,252
Points
2,000
Age
20
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2015
1,252 2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,688
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,688 2,000
iyo mashine ukiweka gpu(nvidia) haitaingia, inabidi utafute case nyingine pana zaidi, au ufungue cover iwe inakaa wazi
 
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
1,252
Points
2,000
Age
20
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2015
1,252 2,000
Nauza hp 8200 Cmt
ipo na gtx 750ti 2gb
core i5 2nd gen
_86-1-jpg.1003577
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,295,921
Members 498,479
Posts 31,228,229
Top