Msaada wajameni mwe!!

Msaada wajameni mwe!!

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Posts
6,933
Reaction score
4,706
Nimepewa swali na ninatakiwa kuwakilisha jibu kesho. Hapa nilipo kichwa kishapata moto na jibu sijalipata. Naomba tusaidiane nisije umbuka mwanaume mwenzenu.

Swali lenyewe liko hivi:-

Nimepita dukani nikalitamani shati, bei yake ni sh. Elfu kumi. Kwa kuwa nilikuwa sina hiyo pesa cashi ilinilazimu kwenda kukopa. Niliemwendea kumkopa hakuwa na elfu kumi ila tano, hivyo akanipa hiyo nikapitia kwa rafiki mwingine akanikopesha hiyo tano iliyobaki kukamilisha elfu kumi.

Niliporudi katika duka yenye lile shati mwenye duka kanipa punguzo la mia tatu, kwa maana kwamba shati nikaichukuwa kwa elfu tisa mia saba. Ele miatatu niliyopunguziwa nikachukua mia nikampa mdeni wangu wa kwanza na mia nyingine nikampa mdeni wangu wa pili na mimi nikabaki na mia moja.

Maana yake ni kwamba mdeni wa kwanza amebaki ananidai elfu nne mia tisa halikadhalika wa pili hiyo hiyo elfu nne mia tisa. Sasa ukizijumlisha zote mbili unapata elfu tisa mia nane, na nikijumlishia hapo ile mia niliyobaki nayo katika lile punguzo la mia tatu, inakuwa jumla yake elfu tisa mia tisa. Sasa ndoo naulizwa kwamba hii mia moja ilyoipungua kutoka katika ile elfu kumi imeenda wapi? Na kwa njia ipi?

NAWAKILISHA.
.
 
Nimepewa swali na ninatakiwa kuwakilisha jibu kesho. Hapa nilipo kichwa kishapata moto na jibu sijalipata. Naomba tusaidiane nisije umbuka mwanaume mwenzenu
mpaka hapo....nadhani sihusiki hapa.....
 
mpaka hapo....nadhani sihusiki hapa.....

.
Hebu husika bana P! Kwani katika kipindi kigumu(matatizo), hata kama yanamhusu mwanamke anaambiwa jikaze(simama) kiume!! Wewe huipendi hiyo kauli?
Hata kama ni suala la... M-PESA ipo bana.
.
 
Mpe mwalimu wako jibu ni
-5000+100 = -4900 (Mdeni A)
-5000+100 = -4900 (Mdeni B)

Mdeni A + Mdeni B
-4900 + -4900 = -9800

-9800 + 100 (ya kwako) = -9700 (ambayo ndo ulinunulia shati)
Haya kimbia umwambie mwalimu wako.
 
Mpe mwalimu wako jibu ni
-5000+100 = -4900 (Mdeni A)
-5000+100 = -4900 (Mdeni B)

Mdeni A + Mdeni B
-4900 + -4900 = -9800

-9800 + 100 (ya kwako) = -9700 (ambayo ndo ulinunulia shati)
Haya kimbia umwambie mwalimu wako.

.
Ahsante nashukuru yaani natoka nduki hadi kwa mwalimu. Dada Preta alisepa kujibu swali akitumia kichaka cha jinsia.
.
 
.
Ahsante nashukuru yaani natoka nduki hadi kwa mwalimu. Dada Preta alisepa kujibu swali akitumia kichaka cha jinsia.
.

eehh nimekupenda ghafla....mimi sipend mafumbo.hesabu....napenda ubwete tu kitu ya kureason ahh naona ubongo wangu utaisha....thx kwa jibu
 
Sasa ukizijumlisha zote mbili unapata elfu tisa mia nane, na nikijumlishia hapo ile mia niliyobaki nayo katika lile punguzo la mia tatu, inakuwa jumla yake elfu tisa mia tisa. .
Hujui hesabu wewe....Deni ni NEGATIVE ambayo ni -9800+1=-9700
 
.
Ahsante nashukuru yaani natoka nduki hadi kwa mwalimu. Dada Preta alisepa kujibu swali akitumia kichaka cha jinsia.
.

Kijana inabidi utafute mwalimu akufundishe MAGAZIJUTO.....Unazikumbuka enzi za MAGAZIJUTO?????
 
hili swali lilikwepo hapa juzi kati.embu itafute hiyo thread utapata jibu. acha kukurupuka.
MAPROSOO.
 
Ilikuwa jukwaa la jokes hili swali,,mwalimu wako atakuwa kalitoa kule!
 
Back
Top Bottom