Msaada wadau kwa anaefahamu dubai kwa undani

Msaada wadau kwa anaefahamu dubai kwa undani

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
642
Reaction score
412
Watanzania wenzangu mimi ni muajiriwa serikalini ambae nina elimu ya diploma tu na mshahara wangu kwa mwezi pamoja na marupurupu mengine nachukua 1.8million lakini ukichukulia maisha ya hapa Tanzania najikuta siwezi kusave hela akiba ya maana simnajua mambo ya mikopo makato mbalimbali, Sasa kuna jamaa angu akanipa mchongo kuwa Dubai naweza tengeneza hela ila kanipa kwa juujuu tu real life la Dubai hivyo naomba kwa anaefahamu kwa undani maisha ya huku umangani unijulishe tafadhari, kazi njema wadau
 
Mimi ni mwajiliwa selikarinii hapa Tanzania nina elimu ya Diploma kwa mwezi kipato change pamoja na marupurupu mengine kabla ya makato ya mikopo na mambo mengine nachukua 1.8M , lakini nahitaji kupata kipato zaidi kuna jamaa angu alinidokeza kuhusu kazi Dubai zipo na nnaweza kupata kipato zaidi naomba kwa anaejua real life la Dubai anijuze kabla sijachukua maamuzi magumu ya kuacha kibarua change ushauri tafadhari
 
Wewe utakuwa mgonjwa!

1.8m unashindwa kuridhika nayo? Hata ukipewa 3m hutaridhika hakika. Kazi ya Gov kwa huo mshiko iko njema sana ndugu ni bora ukatulia hapo ulipo utakuja juta na uamuzi utakaoufanya wa kwenda Uarabuni. Kule wanafanyishwa kazi kama punda na mbaya zaidi passport yako inashikiliwa na mwajiri wako ili usitoroke. Kuna Wa-Kenya walikuwa wanalia kwa Kukimbia kwao na kwenda Dubai.

Jenga taifa lako mdau!!
 
Wewe utakuwa mgonjwa!

1.8m unashindwa kuridhika nayo? Hata ukipewa 3m hutaridhika hakika. Kazi
ya Gov kwa huo mshiko iko njema sana ndugu ni bora ukatulia hapo ulipo
utakuja juta na uamuzi utakaoufanya wa kwenda Uarabuni. Kule
wanafanyishwa kazi kama punda na mbaya zaidi passport yako inashikiliwa
na mwajiri wako ili usitoroke. Kuna Wa-Kenya walikuwa wanalia kwa
Kukimbia kwao na kwenda Dubai.

Jenga taifa lako mdau!!

kaka huna sababu ya kutukana kwani kipato hutosha kutokana na malengo ya mtu
 
kaka huna sababu ya kutukana kwani kipato hutosha kutokana na malengo ya mtu

Lakini mkuu Manjagata kakushauri poa kuna wakenya walikuwa wanatoa shuhuda wanavyonyanyasika huko Arabuni na passport anakuwa nayo mwajiri.
 
Last edited by a moderator:
Lakini mkuu
Manjagata kakushauri poa kuna wakenya walikuwa
wanatoa shuhuda wanavyonyanyasika huko Arabuni na passport anakuwa nayo
mwajiri.
ofcource but sio lazima atukane pia nahitaji kujua kutoka kwa mtu ambae ameshaishi huku issue ya wakenya isiwe kigezo muhimu
 
Last edited by a moderator:
Ongeza shule kama unataka mshahara zaidi ya hapo...diploma ni shule ndogo ukizingatia na kipato chako kikubwa...
 
ofcource but sio lazima atukane pia nahitaji kujua kutoka kwa mtu ambae ameshaishi huku issue ya wakenya isiwe kigezo muhimu
Kama ni mfanyakazi wa Serikali hii hiii acha kwenda kwani Room ya Hoteli ni 2,000,000/ mshahara wako wote.
Kule wanaenda wafanyabiashara na wanapofikia Mji huo km ni Kituo cha kwenda HongKong wanalala chumba kwa kuchangia na kwa hadhi yako na elimu utataka kujionesha Mabobishi na vi Visa vya kuwa una hela
Kwa ujumla hiyo Nchi ni ya Falme za kiarabu (Emirates) sanasana ni udreva, lakini uDR Uhasibu komaa hapahapa mpaka utakapopata mzigo wa Sembe, madini au hela ya kutakata ndio uende kwani nauli Go-Return 1,800,000
 
Kama ni mfanyakazi wa
Serikali hii hiii acha kwenda kwani Room ya Hoteli ni 2,000,000/
mshahara wako wote.
Kule wanaenda wafanyabiashara na wanapofikia Mji huo km ni Kituo cha
kwenda HongKong wanalala chumba kwa kuchangia na kwa hadhi yako na elimu
utataka kujionesha Mabobishi na vi Visa vya kuwa una hela
Kwa ujumla hiyo Nchi ni ya Falme za kiarabu (Emirates) sanasana ni
udreva, lakini uDR Uhasibu komaa hapahapa mpaka utakapopata mzigo wa
Sembe, madini au hela ya kutakata ndio uende kwani nauli Go-Return
1,800,000
nashukuru kwa ushauri ila sembe noma mkuu
 
Ongeza shule kama unataka
mshahara zaidi ya hapo...diploma ni shule ndogo ukizingatia na kipato
chako kikubwa...
sawa kaka nimekusoma japo hapa bongo ukitaka kutoka lazima uwe mwizi mwizi, deal nyingi kazini au ujiunge na mafisadi wengine hatuwezi
 
Diploma unapata 1.8 wakati mwalimu na degree anapata laki 4 kwa serikali ipi?!! hii hii au Saudia Arabia
 
1.8 kwa mwezi? Diploma? Serikalini?
 
Acha kutudanganya....umeajiriwa serikalini na mshahara ni 1.8???? Diploma.??? Ht degree hapati hiyo....
 
1.8 kwa mwezi? Diploma? Serikalini?

Eeeeeh! Inawezekana mkuu, kuna watu kule idara ya kilimo na mifugo wanavuta hela ndefu sana na vi-diploma vyao. Unaweza kuta jamaa labda ni mkongwe kwenye ajira ndo maana anavuta hela ndefu kiasi kile. Pia kumbuka jamaa kasema pamoja na marupurupu mengine. Yuko sahihi, ila shida yangu ni jinsi anavyoshawishika kwenda uarabuni kuwa kibarua aache mshiko mrefu kama ule. Atakuwa taahira huyu!!!!!!
 
kaka huna sababu ya kutukana kwani kipato hutosha kutokana na malengo ya mtu
Ndiyo ni mgonjwa tu tena wa akili ndo anaweza kuwa na maamuzi ya kukimbilia Uarabuni na kuacha mshiko mrefu kama huo! Huko unaenda kuwa manamba wakati hapa ulikuwa na ajira yako yenye heshima, ndiyo maana nikatumia sifa ya mgonjwa!! Ila nimekuona huambiliki naomba uende tu mkuu, kuna siku utarudi hapa jamvini kutoa ushuhuda na utakuwa umewasaidia na wengine.
 
Watanzania wenzangu mimi ni muajiriwa serikalini ambae nina elimu ya diploma tu na mshahara wangu kwa mwezi pamoja na marupurupu mengine nachukua 1.8million lakini ukichukulia maisha ya hapa Tanzania najikuta siwezi kusave hela akiba ya maana simnajua mambo ya mikopo makato mbalimbali, Sasa kuna jamaa angu akanipa mchongo kuwa Dubai naweza tengeneza hela ila kanipa kwa juujuu tu real life la Dubai hivyo naomba kwa anaefahamu kwa undani maisha ya huku umangani unijulishe tafadhari, kazi njema wadau

Most welcom
Mbongolander ; lete masuali yako? nitakayoweza kujibu ntajtahidi ...
 
1.8 kwa mwezi? Diploma? Serikalini?

Mbona hamumuelewi? Kasema mshahara na marupuru ni 1.8m sasa ajabu ni nini? Marupurupu hayana formula bado wapo wanaoondoka na 10m wenye Diploma zao kwa kuchanganya na hayo marupurupu. Chezea Tz wewe!
 
Back
Top Bottom