Msaada wa utambuzi wa kabila la jina "Kedewele"


vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,339
Likes
1,617
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,339 1,617 280
Ni baba wa rafiki yangu kwa bahati mbaya hawajawahi kuonana,,kuna taarifa zinahitajika kuhusu kabila lake...taarifa zilizopo ni watu wa maeneo ya mbesa Tunduru....Ruvuma.Msaada wenu tafadhali kwa anayeweza kufahamu jina la kabila lao....
 

Forum statistics

Threads 1,238,367
Members 475,924
Posts 29,318,317