Msaada wa ushauri kwa braza.


kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
Habari zenu wana M.M.U.
Leo nilipigiwa simu na mdogo wangu (he is 21yrs) yuko chuo pale ushirika moshi,
amejaribu ku "do" na gf wake mara 2,mara ya kwanza ni three weeks ago na jana akawa hasimamishi,amesema hana msongo wa mawazo,hebu waungwana nisaidieni ushauri wa kumpa..na mimi ndo big bro kwa hiyo lazima nije na suluhisho la maana..
asanteni
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
anakula nini?
amewahi kufanya huko nyuma?
mwanamke msaafi?
ana uhakika na afya yake na mwenzie?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Mkataze NGONO ZEMBE!!!!!! Ukimwi Unaua, hata siku haijapita toka tuadhimishe siku ya ukimwi duani!!!!! (That comming from me!!!!!!!! You better take it seriously)
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
mmh, aende hospital akajieleze vizuri
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Na wewe una umri gani?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
au alikunywa via.gra nusu dozi? Maana mtu akinywa nusu dozi inasinyaa hadi haionekani.

Watumiaji wawe makini wasije pania game wakaishia kujikomesha.
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
anakula nini?
amewahi kufanya huko nyuma?
mwanamke msaafi?
ana uhakika na afya yake na mwenzie?
atakuwa ameshawahi sio first time,unafiri ni tatizo ,akienda hospitali acheki nini specifically?
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
Mkataze NGONO ZEMBE!!!!!! Ukimwi Unaua, hata siku haijapita toka tuadhimishe siku ya ukimwi duani!!!!! (That comming from me!!!!!!!! You better take it seriously)
dah,nitamkumbusha tena..ila dogo anataka kuanza kutumia viagra(imagine he is 21)nimemwambia he is too young for that,but he is so desperate
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
au alikunywa via.gra nusu dozi? Maana mtu akinywa nusu dozi inasinyaa hadi haionekani.

Watumiaji wawe makini wasije pania game wakaishia kujikomesha.
kasema hiyo kitu ndo anataka kujaribu,ila nimemkataza.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,875
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,875 2,000
hahahaha hiyo itakuwa kwa sababau jinsi jamaa alivyo dhani demu ataku sivyo. mtu unakuwa umejenga picha kuwa huyu atakuwa na fingure la ukweli....mwe! akivua nguo full michilizi vuzi hilo na K inatisha. mwana lazima stimu zote zikate. na mwanaume lazima upende dushelele lako bwana... lazima iingie kwenye K yenye hadhi ya dushelele yako
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
dah,nitamkumbusha tena..ila dogo anataka kuanza kutumia viagra(imagine he is 21)nimemwambia he is too young for that,but he is so desperate
Mhhhhhhhhh!

1) Mi naona hana tatizo ila anataka kecheza mechi moja matata ili AIMPRESS mbayaa! Sasa akili inafocus sana kwenye performance kuliko enjoymentt hivo anashindwa kurelax n take it easy anapanic!

2) Demu chuna la haja, mashallah ile kuuona mzigo tu blood pressure inashuka mbovu!(Dawa afanyie gizani bila kuliona merchandise)

3)Mungu tu anamuepusha na Ngoma kinguvu! Ukute demu waya sasa imebidi mkuu aingilie na kumuokoa MIRACULOUSLY!
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
hahahaha hiyo itakuwa kwa sababau jinsi jamaa alivyo dhani demu ataku sivyo. mtu unakuwa umejenga picha kuwa huyu atakuwa na fingure la ukweli....mwe! akivua nguo full michilizi vuzi hilo na K inatisha. mwana lazima stimu zote zikate. na mwanaume lazima upende dushelele lako bwana... lazima iingie kwenye K yenye hadhi ya dushelele yako
natamani ningemuona huyo gf wake,ila dogo anakuaga mkali kwenye ku point mademu wake...ila hujui chakula ama aina ya mazoezi anayoweza kufanya ila kumrudisha kwenye fomu.
 
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
1,678
Points
1,195
Tango73

Tango73

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2008
1,678 1,195
najua alikunywa Valium mg 15, ili kupunguza presure ya kutetemeka ovyo. au alilamba na kakonyagi kidogo kuchanganya na valium. valium huleta madhara kama hayo, yaani kutodinda(kuujaza )kisawasawa. Halafu kitu kingine ni kupunguza weight kinguvu nayo ina fanya kuujaza kuwe ni tatizo.mwisho ni , kupiga nyeto kabla na baada ya kulala. Kuna nyeto ambalo huweka koozi mkononi halafu huzungushia............ hili nalo ni baya sana maana huleta kizunguzungu kibaya sana kichawni au light headed move.

jaribu kumhoji huyo dogo, utagundua lazima atakuwa kaangukia moja ya hayo niliyosema hapo juu. mwambie akae wiki mbili bila kufanya nyeto wala kulala na demu, hali yake itajirudi vizuri tuu.
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
Mhhhhhhhhh!

1) Mi naona hana tatizo ila anataka kecheza mechi moja matata ili AIMPRESS mbayaa! Sasa akili inafocus sana kwenye performance kuliko enjoymentt hivo anashindwa kurelax n take it easy anapanic!

2) Demu chuna la haja, mashallah ile kuuona mzigo tu blood pressure inashuka mbovu!(Dawa afanyie gizani bila kuliona merchandise)

3)Mungu tu anamuepusha na Ngoma kinguvu! Ukute demu waya sasa imebidi mkuu aingilie na kumuokoa MIRACULOUSLY!
hiyo ya 3 na yenyewe point kweli.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Tego Hilo akilazimisha watanasana
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,185
Points
2,000
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,185 2,000
Mwambie ash2e porn kdogo 2one yale mambo ye2 kama ayatafanya kazi
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,841
Top