Msaada wa Nokia 6.1 Sim Card Tray

Msaada wa Nokia 6.1 Sim Card Tray

Mkuu chifu mkwawa kwa bajeti ya 350k napata xiaomi smartphone gani kali?
 
Nimeona mpaka ka Nokia 1 kanapata.
Mkuu samahani, simu yangu( Nokia 6.1 plus) inasumbua charging system. Nimetega kwa vikaratasi Ila sasa imegoma kabisa na kuagiza online na corona hii nadhan kitafika mwakani. Kama kipo katika karakana yako au kuna sehemu naweza kupata hiyo system naomba tuwasiliane Pm.

Sent from my TECNO CF7 using Tapatalk
 
Mkuu samahani, simu yangu( Nokia 6.1 plus) inasumbua charging system. Nimetega kwa vikaratasi Ila sasa imegoma kabisa na kuagiza online na corona hii nadhan kitafika mwakani. Kama kipo katika karakana yako au kuna sehemu naweza kupata hiyo system naomba tuwasiliane Pm.

Sent from my TECNO CF7 using Tapatalk
Hili tatzo wanalalamika sana watumiaji wa hizi nokia
 
  • Thanks
Reactions: cpt
Hili tatzo wanalalamika sana watumiaji wa hizi nokia
Ni kweli mkuu shida imeanza mwezi baada ya warrant kuisha yani bonge LA mkosi.

Sent from my TECNO CF7 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom