MSAADA WA MOVIE YA MONKEY KINGDOM ILIYOTAFSIRIWA PLEASE.

lukinga01

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
327
500
Wakuu habari za morning. Niwashukuru sana kwa kupeana burudani ktk hili jukwaa letu pendwa. Kama kichwa cha habari kilivyo naombeni kwa atakaye jaliwa anipe movie ya MONKEY KINGDOM Iliyotafsiriwa kwa ajili ya burudani kwa wanangu. Nitashukuru sana wakuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom