Msaada wa mawazo


P

Prosper Marcus

Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
26
P

Prosper Marcus

Member
Joined Jul 22, 2011
19 0 0
Nimesoma EGM na nimepata 3.13 yaani
economics D
geog E
a.math D. Sasa wakuu naombeni ushauri wenu nisome coz gan nzuri kulingana na matokeo hayo.Asante.
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,658
Likes
58
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,658 58 145
soama acounts au building economix,au artecture
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Mkuu kama unaipenda future yako,omba kozi za economics au bcom za udsm au Baf ya mzumbe.
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607