Naomba mnishauri, nasumbuliwa na vidonda vya tumbo

Naomba mnishauri, nasumbuliwa na vidonda vya tumbo

Ramtz Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2026
Posts
269
Reaction score
529
Naombeni ushauri wenu wa mawazo wakuu mara kadhaa nimekuja humu kuomba ushauri na msaada kwa yeyote anaejua dawa ya kutibu vidonda vya tumbo lakini haikusaidia dawa nilitumia mno Ila sasa nahisi kukata tamaa ya kuishi mana kifua kinasumbua balaa hosptal wala hakionekani

Wakuu niliwahi kufungua uzi humu kuomba mwenye chochote..,lakini sijapata chochote zaidi ya kebehi na matusi wakuu naombeni msaada wenu wa kimawazo mana siwezi kufanya kazi ya aina yeyote

MSAADA WENU WA MAWAZO WAKUU:

Mwenye swali aulize wakuu msihofu..!
 
Naombeni ushauri wenu wa mawazo wakuu mara kadhaa nimekuja humu kuomba ushauri na msaada kwa yeyote anaejua dawa ya kutibu vidonda, vya tumbo lakini haikusaidia dawa nilitumia mno Ila sasa nahisi kukata tamaa ya kuishi mana kifua kinasumbua balaa hosptal wala hakionekani wakuu niliwahi kufungua uzi humu kuomba mwenye chochote..,lakini sijapata chochote zaidi ya kebehi na matusi wakuu naombeni msaada wenu wa kimawazo mana siwezi kufanya kazi ya aina yeyote

MSAADA WENU WA MAWAZO WAKUU:

Mwenye swali aulize wakuu msihofu..!
Mh,.. juzijuzi siulikuja unaomba mwongozo wa kutongoza?
pole sana mkuu
 
Vidonda vya tumbo sio mchezo,vikimkamata mtu anavyopiga mayowe unaweza sema kapagawa na mapepo.
Wakati unasubiri dawa mkuu, hakikisha unafata masharti ya kula kwa wakati na kuepuka vyakula vinavyokuumiza. Pia zile Omeprazole kuwa nazo muda wote kama unavyokuwa na hela kwenye wallet. Tumbo likianza kuuma hapohapo kunywa usilisikilizie. Kuna rafiki yangu alipona kabisa kwa staili hiyo. Yaani alikuwa anafuata masharti haswa alikuwa hatanii na Omeprazole alikuwa anatembea nazo kwenye pochi muda wote. Ana miaka 5 toka apone na aliumwa vidonda kwa miaka 3. Yeye pia alifikia stage ya kuumwa kifua na mgongo,alikuwa hawezi hata kulala wala kukaa vikichachamaa.
 
Mkuu kwanza Pole kwa changamoto ya vidonda! Hilo nisema ni kama janga tu la kitaifa

Kwenye taarifa/uzi wako unaomba msaada wa kimawazo pengine wapi upate tiba stahiki ? Ama nani aluliyewqhi kupona na alipata tiba gani na wapi ?

Ama ni msaada wa kujikimu ? Kuwa specific!



Again Pole sana
 
Naombeni ushauri wenu wa mawazo wakuu mara kadhaa nimekuja humu kuomba ushauri na msaada kwa yeyote anaejua dawa ya kutibu vidonda, vya tumbo lakini haikusaidia dawa nilitumia mno Ila sasa nahisi kukata tamaa ya kuishi mana kifua kinasumbua balaa hosptal wala hakionekani wakuu niliwahi kufungua uzi humu kuomba mwenye chochote..,lakini sijapata chochote zaidi ya kebehi na matusi wakuu naombeni msaada wenu wa kimawazo mana siwezi kufanya kazi ya aina yeyote

MSAADA WENU WA MAWAZO WAKUU:

Mwenye swali aulize wakuu msihofu..!
Mimi nilisumbuliwa sana na vidonda vya tumbo.Katika kuhangaika Sana nikakutana na Ushauri wa kutumia juisi ya cabbage.Ingawa nilikua napata nafuu mara chache nikakutana na hii ya kutumia juisi ya ukwaju wenyewe harisia.Nilitumia mara ya kwanza tu nikaanza kuona mabadiriko.Nikatumia kama dozi ya siku saba hivi,sijapata zile changamoto tena namiaka mitatu sasa.
 
Huku kumejaa wale nyumbu wa chadema hakuna dokta anaweza kuja huku JF nyumbu wameshapawatawala hakuna great thinkers na watu wa maana humu, humu ukitaka matusi kwa CCM ndiyo nyumbani kwao
 
Vidonda vya tumbo nalo limekuwa janga la kitaifa
Kuna dakitari mmoja nilimsikia anasema suala la vidonda vya tumbo linakuzwa sana, katika watu 10 wanaosema wana vidonda vya tumbo pengine ni mmoja au wawili ndio wana vidonda kweli...hawa watu wanatuchanganya kila siku wanakuja na elimu mpya
 
Kuna dakitari mmoja nilimsikia anasema suala la vidonda vya tumbo linakuzwa sana, katika watu 10 wanaosema wana vidonda vya tumbo pengine ni mmoja au wawili ndio wana vidonda kweli...hawa watu wanatuchanganya kila siku wanakuja na elimu mpya
Yaani kwa style hii kila mtu atachanganyikiwa kwa muda wake
 
Njoo inbox ni bure sio pesa...watu watalaumu kwa nini nisiweke hapa lakini mambo ya dawa ni siri kama ilivyo azuma inaitwa athromizine
 
Hii nakupa kama sadaka katumie.
Chukua asali mbichi ile yenyewe vijiko vitatu weka kwenye kisahani,kisha chukua kipande vha limao kamulia katika hiyo asali thn anza kuilamba.
Tengeneza mchanganyiko huo asubuhi kabla hujala chochote,mchana na usiku.,kama ni muislam sema neno "Bismillah Rahman Rahim" kabla hujala huo mchanganyiko.
Fanga hivi kwa wiki moja then urudi hapa utuhadithie.
 
Mkuu pole sana najua ugonjwa wa tumbo ulivyo na usumbufu lakini kuutibu unahitaji uvumilivu wa hali ya juu sana ,unapo ambiwa dawa jaribu kuitumia kwa muda mrefu usinywe siku chache alafu ukaiacha .
Pia mkuu jitahidi kuacha kutumia vyakula vyote vinavyo zalisha gesi kwa wingi tumboni.
 
Watu wana ujinga mwingi sana!
Tukiwapa ushuhuda na mawasiliano mtatuita matapeli!
Kaa na hivyo vidonda mpaka vikuchomoe roho!
 
Back
Top Bottom