Jaman mi naomba msaada jinsi ya kurudisha IMEI namba zimepotea baada ya kurestore simu yangu aina ya SONY XPERIA Z4Nenda settings, account chagua email ya yahoo weka email yako na password yako subiri ilogin then iache i sync na simu yako majina yatarudi
Nashukuru kwa ushauri,lakini nimefuata maelekezo yote lakini bado tatizo lipo palepale,majina bado hayajurudi.Naomba kama kuna njia nyingine kiongozi.Nenda settings, account chagua email ya yahoo weka email yako na password yako subiri ilogin then iache i sync na simu yako majina yatarudi
Basi itakuwa hukuwa unatumia hiyo email kama phonebook accNashukuru kwa ushauri,lakini nimefuata maelekezo yote lakini bado tatizo lipo palepale,majina bado hayajurudi.Naomba kama kuna njia nyingine kiongozi.
Nilikuwa natumia kama phonebook,labda sijaelewa maelekezo,kwasababu nimefanya kama ulivyonielekeza lakini wapi.Nina email mbili moja ni gmail na nyingine ni yahoo.Wakati wa kuhifadhi majina kwenye simu kulikuwa kunadisplay option mbili yaani yahoo au gmail,hivyo mimi nilikuwa nayasevu kwenye email ya yahoo.Naomba msaada zaidi.Basi itakuwa hukuwa unatumia hiyo email kama phonebook acc
Nenda settings, accounts chagua hiyo email uliyoweka anagalia kama kwenye settings sync ya contacts iko on kama haiko on iweke on then sync yaspotokea utakuwa huyasave ndo aiseeNilikuwa natumia kama phonebook,labda sijaelewa maelekezo,kwasababu nimefanya kama ulivyonielekeza lakini wapi.Nina email mbili moja ni gmail na nyingine ni yahoo.Wakati wa kuhifadhi majina kwenye simu kulikuwa kunadisplay option mbili yaani yahoo au gmail,hivyo mimi nilikuwa nayasevu kwenye email ya yahoo.Naomba msaada zaidi.
Settings scrow mpaka kwenye my accounts chagua email utaikuta hukokiongozi nimeenda kwenye settings lakini hapo sijaona yahoo email,hapo nakutana na whatsapp,google,facebook.n.k,yahoo sijaona.kiongozi tafadhali usinichoke,naomba msaada zaidi