Msaada wa kupata Activation keys za Game ya fifa 2014

Msaada wa kupata Activation keys za Game ya fifa 2014

the ultimatum

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Posts
420
Reaction score
143
Ndugu wapendwa siku tatu zilizopita nili download game ya fifa 2014 yenye ukubwa wa GB 6.65.

Game hii inanitaka niweke activation key ili niweze kulitumia.

Nilifanya jitihada ya kutafuta keys katika tovuti ya allgamehacksnew.blogspot.com, site ambayo huwa inatoa fursa ya kupata activation keys za kila aina ya game. Nilipojaribu ku download key katika hiyo site sikufanikiwa.

Narudi kwenu ndugu mnipe msaada.

Ahsanteni sana.
 
Kama hujapata msaada hapa muulize yule kijana wa mjini google...
 
Ndugu wapendwa siku tatu zilizopita nili download game ya fifa 2014 yenye ukubwa wa GB 6.65.

Game hii inanitaka niweke activation key ili niweze kulitumia.

Nilifanya jitihada ya kutafuta keys katika tovuti ya allgamehacksnew.blogspot.com, site ambayo huwa inatoa fursa ya kupata activation keys za kila aina ya game. Nilipojaribu ku download key katika hiyo site sikufanikiwa.

Narudi kwenu ndugu mnipe msaada.

Ahsanteni sana.
jana nmeidownload kupitia thepiratebay.se iko cracked fresh 2..ila kwa hapo kwny keys EA sport wako so sensitive
 
hata fifa14 ya PSX ipo pirate bay sema ni ISO format unaweza kuitumia only km playstation yako imekuwa jailbroken
 
ulitakiwa udownload ambayo imekuwa cracked by"nonsTEAM" mimi kwangu inaplay bila matatizo yoyote
Mkuu hata mm nmeDownload nosTEAM.sasa zile patch itabidi uendelee kuzidownload continuously. Mbona nlikua na fifa 13 na lilikua haliitaji kuUpdate patch.naomba msaada apo
 
Nimesha download ya NonsTEAM now ina play vizuri tu. Thanks to u guys
 
Back
Top Bottom