Msaada wa kununua powerap

Msaada wa kununua powerap

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Posts
1,223
Reaction score
799
Wakuu msaada wenu Juu ya app ya music powerap nimekuwa nikitumia lakini ina isha baada ya wiki 2 sasa nimeipenda sana lakini sijawahi kununua wala Sina acount ya PayPal zaidi ya Tigo airtel pesa
 
sio lazma paypal, kama ni playstore tumia tu kadi yako ya benki. kama huna kanunue ya bancabc wanauza kadi bila kufungua account.
 
Ya nini ununue kitu ambacho kinaweza kupatikana bure mtandaoni, Mkuu hio app imeshachakachuliwa na unaweza kuitumia bila hata kulipia...ingiea google search

Poweramp cracked apk
 
Ya nini ununue kitu ambacho kinaweza kupatikana bure mtandaoni, Mkuu hio app imeshachakachuliwa na unaweza kuitumia bila hata kulipia...ingiea google search

Poweramp cracked apk
kila mtu akichakachua hao madeveloper watatengeneza tena apps?
 
kila mtu akichakachua hao madeveloper watatengeneza tena apps?
Yawezekna mtoa mada anajua njia moja tu ya kupata apps za kulipia....Assuming anataka apps za ku crack hio njia nliyompa ya cracked apps itamfaa.....
 
Yawezekna mtoa mada anajua njia moja tu ya kupata apps za kulipia....Assuming anataka apps za ku crack hio njia nliyompa ya cracked apps itamfaa.....
Tatizo utaratibu huo hauna afya kimaendeleo kwa mapana yake kama alivyosugest Chief Mkwawa!nunueni tu mbona tuela twenyewe tu dogo tu?
 
Back
Top Bottom