Msaada wa ku renew passport nje ya Tanzania

Msaada wa ku renew passport nje ya Tanzania

Nunua Toka UK

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2023
Posts
303
Reaction score
587
Nipo nje ya nchi na pasipoti yangu imeisha muda.

Nimesha jaza maombi ya pasipoti mpya na pia nimefanya malipo kwenye tovuti ya Uhamiaji.

Pia nimetuma barua pepe na copi Ubalozi. Lakini bado hawajajibu.

Naomba kama kuna mtu anajua taratibu zao nje nilichokifanya. Na inachukua muda gani?
 
Nipo nje ya nchi na pasipoti yangu imeisha muda.

Nimesha jaza maombi ya pasipoti mpya na pia nimefanya malipo kwenye tovuti ya Uhamiaji.

Pia nimetuma barua pepe na copi Ubalozi. Lakini bado hawajajibu.

Naomba kama kuna mtu anajua taratibu zao nje nilichokifanya. Na inachukua muda gani?
Nje wapi mkuu.

Imeisha muda?

Hizi passport ordinary za sasa zimetoka rasmi 31 Jan 2021 wewe ya kwako imeisha muda?.

Mkuu au umesimuliwa hadithi za ma hustle umeamua kupitia nayo!!!?.


Tanzania Immigration Department e-Service
Tanzania Passport Application
 
Huyu yupo ushetu huko kimeisha kitambulisho Cha mpiga kula anasema passport
Ilaa wabongo bana tuna inferiority complex mbaya sana, basi hapo umejisikia inferior jamaa alivyosema yuko nje ya nchi, kwahiyo umeamua kumpinga kana kwamba unamjua ili tu walau ujione uko sawa naye na ujisikie vizuri..pathetic!!
 
Nje wapi mkuu.

Imeisha muda?

Hizi passport ordinary za sasa zimetoka rasmi 31 Jan 2021 wewe ya kwako imeisha muda?.

Mkuu au umesimuliwa hadithi za ma hustle umeamua kupitia nayo!!!?.


Tanzania Immigration Department e-Service
Tanzania Passport Application
Iliyo expire ilitoka miaka 10 iliyopita.
Kwenye “hadithi za ma hustle” sijakusoma!
 
Nenda ubalozi ulio karibu kama hamna wa Tz nenda wa east africa country yoyote.

Ina maana hutumii passport ya kidigital mpaka leo maana hizi hata miaka mitano hazijafika wewe yako ime expire vipi?

Zile za kitabu cha zamani si hazitumiki tena? Umewezaje?
 
Nenda ubalozi ulio karibu kama hamna wa Tz nenda wa east africa country yoyote.

Ina maana hutumii passport ya kidigital mpaka leo maana hizi hata miaka mitano hazijafika wewe yako ime expire vipi?

Zile za kitabu cha zamani si hazitumiki tena? Umewezaje?
Ilikuwa sio ya kidigital.
Ilitolewa miaka kumi iliyopiya na ime expire karibuni
 
Nje wapi mkuu.

Imeisha muda?

🇱☝🏻Hizi passport ordinary za sasa zimetoka rasmi 31 Jan 2021 wewe ya kwako imeisha muda?.

Mkuu au umesimuliwa hadithi za ma hustle umeamua kupitia nayo!!!?.


Tanzania Immigration Department e-Service
Tanzania Passport Application
 
Back
Top Bottom