Msaada wa kadi na bendera za CHADEMA


M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Likes
1
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 1 0
Katika kijiji cha Nyamwage wilaya ya Rufiji, kijiji hiki kipo barabara ya kuelekea Lindi, na ile round about ya kuelekea ofisini kwa DC utete MKOA WA PWANI.
KADI ZIPATAZO 150 NA BENDERA ZA CHADEMA KAMA 50 HIVI ZINAHITAJIKA.
KIJANA AJULIKANAYE KWA JINA LA PAWASA PALE NYAMWAGE NDIYE MHAMASISHAJI WA CDM.
HAWANA UONGOZI ILA AMEANDIKISHA WANACHAMA KAMA 100 HIVI, ANAOMBA MSAADA HUO.

Nilikutana naye na kuzungumza kidogo ndipo alipo nijulisha shahuku yake ya moyo hiyo jana.
Tafadhali kama ni hapo makao makuu ya CHADEMA niiteni nije nichukue kadi hizo na bendera,kama ni hapa Kibaha mkoani naomba msaada huo.
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Ziko njiani zinakuja.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,387
Likes
2,654
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,387 2,654 280
Nazani wahusika watakuwa wamepata habari hi na wataifanyia kazi
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Hv Rufiji haipo kaskazini eti Rejao na Magambaz wenza?
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
Walisema ni chama cha wachagga ,majagili bana
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Mwoto hauzimwi kwa kupiga kelele
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,913
Likes
372
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,913 372 180
Katika kijiji cha Nyamwage.wilaya ya Rufiji,kijiji hiki kipo barabara ya kuelekea Lindi,na ile round about ya kuelekea ofisini kwa DC.utete.MKOA WA PWANI.
KADI ZIPATAZO 150 NA BENDERA ZA CHADEMA KAMA 50 HIVI ZINAHITAJIKA.
KIJANA AJULIKANAYE KWA JINA LA PAWASA,PALE NYAMWAGE NDIYE MHAMASISHAJI WA CDM.
HAWANA UONGOZI ILA AMEANDIKISHA WANACHAMA KAMA 100 HIVI.ANAOMBA MSAADA HUO.Nilikutana naye na kuzungumza kidogo ndipo alipo nijulisha shauku yake ya moyo hiyo jana.
Tafadhali kama ni hapo makao makuu ya chadema niiteni nije nichukue kadi hzo na bendera. Kama ni hapa kibaha mkoani naomba msaada huo.
Namb za PAWASA 0718382967na namba yangu mimi ni 0754966964,nipo kibaha.
Hatuitaji kushika mtutu wa bunduki ktk mageuzi chanya. Ni kwa njia hii Tanzania inazaliwa upya. Nakila mtanzania mwenye nia njema atuelewe hivyo.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Swala la bendera chadema ni tatizo sana sijui kwanini huwa lina nikera sana...
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
alafu pia mnaweza mkatengeeneza zenu!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Swala la bendera chadema ni tatizo sana sijui kwanini huwa lina nikera sana...
Hela za kutengeneza bendera zitapatikana wapi wakati watu wanajilia tu kwa stail ya per diem?
 
D

Davie

Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
89
Likes
0
Points
13
D

Davie

Member
Joined Feb 26, 2009
89 0 13
Chadema hata hapo Ikwiriri tu mnashindwa kufika...umbali wa hata km 100 kutoka dar makao makuu haufiki..
kweli mmelala usingizi...
je sisi wa huku Ikola,Karema si itakua shida.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,991
Likes
22,536
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,991 22,536 280
Duh aisee kama jamaa kafikia kuandikisha wanachama 100 bila hata mkutano wowote sipati picha siku M4C ikivamia pande hizo...KADI ZINAFIKA MUDA SI MREFU MSIHOFU MAKAMANDA...........
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Hela za kutengeneza bendera zitapatikana wapi wakati watu wanajilia tu kwa stail ya per diem?
Vua magamba, vp hadi kufikia 2015 mtakuwa mkwisha fukunza makatibu wangapi?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Vua magamba, vp hadi kufikia 2015 mtakuwa mkwisha fukunza makatibu wangapi?
Jiulize kwanza mpaka kufikia 2015 wabunge wangapi na madiwani wangapi wa CDM watakuwa wamesharudi where they belong nyumbani kwao CCM!
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Katika kijiji cha Nyamwage.wilaya ya Rufiji,kijiji hiki kipo barabara ya kuelekea Lindi,na ile round about ya kuelekea ofisini kwa DC.utete.MKOA WA PWANI.
KADI ZIPATAZO 150 NA BENDERA ZA CHADEMA KAMA 50 HIVI ZINAHITAJIKA.
KIJANA AJULIKANAYE KWA JINA LA PAWASA,PALE NYAMWAGE NDIYE MHAMASISHAJI WA CDM.
HAWANA UONGOZI ILA AMEANDIKISHA WANACHAMA KAMA 100 HIVI.ANAOMBA MSAADA HUO.Nilikutana naye na kuzungumza kidogo ndipo alipo nijulisha shauku yake ya moyo hiyo jana.
Tafadhali kama ni hapo makao makuu ya chadema niiteni nije nichukue kadi hzo na bendera. Kama ni hapa kibaha mkoani naomba msaada huo.
Namb za PAWASA 0718382967na namba yangu mimi ni 0754966964,nipo kibaha.
Mkuu mwanakidagu, Concerns noted, action taken. Asante kwa kuweka mawasiliano.

Ingawa siku hizi tumeweka utaratibu unaohakikisha kadi na bendera zinazotakiwa kwenda ngazi za chini kama vifaa vya uenezi na kazi, zinapitia katika mkondo wa chama, badala ya kuangukia kwa watu ambao wamekuwa wakisingizia kuwa wametumwa na uongozi, kumbe wanazo agenda zao.
 
K

kalimanzilah

Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
K

kalimanzilah

Member
Joined Nov 22, 2012
6 0 0
saa ya ukombozi ikifika kila mtu anachakarika kwa nafasi yake kwa sababu Tanzania ni nchi yetu sisi zote, sasa inauma sana watu wachache kuifanya milki binafsi, na urithi wa vizazi vyao. inauma kila mwenye uchungu na nchi yake hata jali, kinamgarimu nini, kinacho takiwa ni ukombozi. siyo propaganda ya kubadilisha viongozi, tunashukuru kwa waliyo ya fanya na wao waridhike ,waachie ngazi wengine pia wapange kwa nguvu mpya, jamani utamu wa jembe ni kupokezana. ccm wakubali wasikubali, wataachia ngazi tu. inauma sana wananchi wanakamuliwa nguvu zao mali zao kuchenga shule leo wanasema wamejenga shule? wafanyakazi wanalipa kodi kila mwezi, wanasema wameondoa kodi? wao wanaolipwa mapesa mengi bila kukatwa kodi. watanzania wapiga kura wa vijijini wanakufa njaa, nguo ya kutokea shida baada ya miaka mitano wanasambaziwa tshet na kofia ili wapate kura, kwanini wasisambaze masuruali, blanket, vitenge, suti, kama kweli hizo ngua ni za kheri, laana na kilio cha watanzania i juu yao na vizazi vyao kwa kuwadanganya watanzania wasio jua haki zao na kuwatumia kama bidhaa, kujipatia uongozi. watanzania tuamke inatosha, kama wewe siyo mnufaika wa magamba itetee nchi yako.
 
K

kalimanzilah

Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
K

kalimanzilah

Member
Joined Nov 22, 2012
6 0 0
mungu anajambo na Tanzania ni swala la watanzania kukubali kuitii sauti ya mungu, yakwamba amka wewe ulalaye toka usingizini, pinga na piga vita unyanyasaji na dhuluma dhidhi ya watanzania wenzako
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Au tuanzishe fuko maalum kwa ajili ya hizo materials?
 

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,671